Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Foleni ya kufa mtu maeneo ya Mlandizi na Vigwaza (RUVU)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Micro E coli, Dec 24, 2011.

  1. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wakuu kuna foleni ya kufa mtu hapa kati ya mlandizi na vigwaza toka saa 4pm jana gari haziendi mabasi ya mkoani yamekwama sisiwa Mwanza,KAHAMA ndio kero kabisa tumethubutu,tumeweza na tunasonga mbele.
     
  2. Titans

    Titans JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 602
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 80
    hebu tueleze kuna nini??sababu ya foleni ni nini hasa??maana mi ndo nawaza kutoka dar kwenda moro..hebu tujuze mkuu.
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Na nyie si mpumzike Dar? Kwani lazima muende huko Moshi aghhh... mnaondoka mnatuacha na nani hapa mjini?? Msitufanyie hivi bana mnatuacha wakiwa sana
     
  4. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wakuu tatizo ni gari lillimeharibika halafu watu wanaokuja dar wakaanzakuja kwa double road wengi ni hawa wa maroli ya mizigo mimi na kwenda usukumani kahama mnakoibiwa dhahabu zenu nyie mkiwa mmetulia dar mnakula shushu mali zinaondoka mtaisha na mafuriko.
     
  5. K

    Kisoma Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamuweziamini wana JF kuwa tupo hapa kwenye jam Vigwaza kuelekea huko Mikoani ni takribani masaa matatu,traffic police kazi imewashinda hadi wanajeshi wameingilia!
    Tumethubutu tumeshindwa inabidi tujipange!
     
  6. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    dar kuchafu jiji linanuka mavi
     
  7. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,882
    Likes Received: 432
    Trophy Points: 180
    weka picha hata ya simu
     
Loading...