Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Foleni ya jana mwenge-ubungo-kimara-mbezi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NKANOELI, Sep 6, 2012.

  1. N

    NKANOELI JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani naomba wahusika waifanyie kazi kero tajwa hapo juu,kwa week hii foleni imekuwa too much.polisi waliowekwa pale ubungo hawana uzoefu na foleni husika.ushauri wangu wazoefu warudishwe.
    Naomba kuwasilisha.
     
  2. t

    thatha JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    sidhani kama suala ni uzoefu wa traffic polisi waliopo sasa, issue ni kazi ya matengenezo ya barabara ya magari yaendayo kasi inayoendelea kati ya kibo na kimara.
     
  3. S

    SWEET GIRL JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    me nalalamikia foleni kwenye barabara ya Kinondoni road yaan kutoka manyanya mpaka salender bridge.wiki hii foleni imekuwa kubwa sana mida ya asubuhi magari hayaendi kabisa.nashauri wale polisi wazoefu warudishwe jamani
     
Loading...