Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Foleni Mbezi Mwisho

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kifaranga, Mar 3, 2011.

  1. Kifaranga

    Kifaranga Senior Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wadau nasikia kuna bonge la foleni Mbezi Mwisho, tafadhali tujuzeni kuna nini, kwani foleni yenyewe sio ya kuja mjini ni ya kuelekea Morogoro
     
  2. MmasaiHalisi

    MmasaiHalisi Senior Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nafikiri kwa sasa itakuwa imefika makondeko, ni balaa
     
  3. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,771
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Tatizo kulikuwa na lori liliziba njia pale Mbezi Mwisho ndo ikawa kasheshe kweli kweli kwani kama kawaida watu wakaanza kutanua na kuziba njia kabisa.
     
Loading...