Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Foleni kwa babu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NNYAMBALA, Mar 21, 2011.

  1. N

    NNYAMBALA Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikia kuna foleni ya magari kwenda kwa Babu lakini nasikia pia kuna Watu wanaenda na Helikopta, naomba kujua kama kuna foleni ya helikopta?
     
  2. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    mmmh,mimi mama angu ameenda huko,ila network hakuna kwani najaribu sana kumpigia simu,simpati.ila sifikirii kama kutakuwa na foleni ya helikopta.kwani wenye uwezo wa helikopta ni wachache.ila nasikia masharti ya dawa lazima upange foleni,sasa ukienda na helikopta nahisi unakuwa wa mbele zaidi.bila foleni,dawa haifanyi kazi
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kukosa kazi nako saa nyingine ni kubaya sana hili nalo ni swali la kuuliza eti foleni ya helikopta watu wengine bana sijui mkoje
     
  4. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    crap crap crap!!!!!!!!!
     
  5. P

    Pomole JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kupoteza huu muda bora kufanya KILIMO KWANZA
     
  6. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Watu wengine bana! Ili mradi mtu aonekane ameanzisha thread. Kwani ukisoma tu za wenzio kuna ubaya gani? Afu ukirushiwa madongo utaanza kulialia. Mara ooh wameniona mgeni, mara ooh wananibagua kwa kuwa nna jina la kinyakyusa, mara sijui nini...sijui nini...
     
  7. LD

    LD JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haya, mi nikisema, hizi habari zinapumbaza akili za watu, mnakataa bureeeeeeeeeee!!!!!!!!!!
     
  8. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,893
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    are u serious
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hawaelewi maana ya kuanzisha thread upupu tu kamwaga hapa
     
  10. H

    Hute JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,499
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    apa ofisini kwetu huwezi amini watu wanapanga ili waende kikosi, kuanzia bosi hadi mfagiaji wanataka waende kikundi....
     
  11. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    lol.
    kampuni nzima wagonjwa,sasa nani atabaki kufanya kazi
     
Loading...