Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Foleni Kigamboni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by afrolife, May 28, 2011.

  1. afrolife

    afrolife Member

    #1
    May 28, 2011
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 56
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Niko ktk foleni ya kuvuka toka kigambon kuja posta 4 more than two hrs now! Queue ni ndefu mno!These ferry people sucks!
     
  2. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pole sana mkuu ndo ukubwa huo
     
  3. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jaribu njia ya kongowe
     
  4. p

    pointers JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama uko kweli imekula kwako
    tatuta sehem park then upand panton uje town...
     
  5. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Most of weekends hiyo ni kawaida mkuu,wenzako uwa tunapita Kongowe,
     
  6. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Na ukishaingia katika Foleni huwezi kugeuza...
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    na stori za daraja la kigambini zimeshaisha
     
  8. haibreus

    haibreus JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 263
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Mzee Kongowe ndio utapita lakini ushakutana na jam la mbagala mwisho??pale ni hadi 3 hours unakaa!!ni madaladala yanaingia na kutaka kutoka afu askari wanatazama tu afu hapo ndio mwisho wa double road!!yani siku hizi hata afadhali siioni kwa kweli!!nashindwa kuelewa hivi kwa nini serikali inatabia ya kuanzisha vitu na kuishia njiani kwa mfano barabara hii ya mbagala ilikuwaje iishie Zakhem na sio Kongowe?na pia barabara ya ubungo kimara hadi mbezi yani barabara ya morogoro ilikuwaje ile double iishie pale kimara??hivi kwanini hatujifunzi kutengeneza future??angalia uwanja mpya wa Taifa,lengo lilikuwa ni kutoa viwanja vingi vya ndani vya michezo mbalimbali,lakini tumeishia ktk mpira wa miguu!!
    Jingine wanalotaka kulifanya ni kujenga barabara za juu(Sina uhakika kama ni kweli) eti kuanzia stendi ya ubungo hadi kibo ,hivi kweli jamani hapo tatizo litakuwa limepungua kwa muda gani??tujifunze kutoka kwa majirani zetu Kenya,angalia ile fly over ya Mombasa road na zile Tunnel Road yani wanaonekana wanafanya uzalendo wa hali ya juu kwa nchi yao yani wanaipenda!!hivi jamani Tanzania nani Katuroga??nisaidieni ndugu zangu kabla sijabadili Uraia na kupotea kabisa hapa nchini.NAIPENDA TANZANIA
     
Loading...