Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Foleni kali Mandela road

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bagain, Sep 5, 2012.

  1. b

    bagain JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 250
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    kwa wanaotumia mandera road kuna foleni kali kati ya buguruni na tabata.

    Sababu kubwa ni gari la mizigo limekwama ktkt ya barabara kati ya buguruni na matumbi eneo ambalo kuna oil station.

    Ukiwa na haraka tafuta alternative route.
     
  2. PROF. ENG

    PROF. ENG Senior Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks
     
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    kwa sisi tunaomiliki Helicopter hata iweje foleni huwa hazituhusu
     
  4. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Asante kwa taarifa ila sijaelewa oil station ndo kituo gani?
     
Loading...