Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Foleni jijini Dar es salaam yapatiwa uvumbuzi-soma upate picha halisi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mkombozi, Aug 10, 2011.

  1. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Foleni Dar yapatiwa uvumbuzi na serikali ya SISIMU imeanza kujigamba kua imetekeleza ahadi yake ya kuondoa msongamano wa foleni jijini Dar es Salaam. Kwa siku kama 5 hivi msongamano wa magari umepungua na kazi zinaenda kama kawaida. Sasa sijajua ni utekelezaji wa ahadi na ilaani ya SISIMU au ni huu mgomo baridi wa wasambazaji wa mafuta. Hapo sijajua ni kipi kimechangia foleni na msongamano kupungua Dar. Ila baadhi ya makada wa SISIMU wanajigamba kua ni utekelezaji wa ahadi. Nupe yupo hapo? CHADEMA nanyi mnasemaje?
     
  2. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Hakuna ulazima wa kuleta gari lako barabarani. Tatizo kila mtu anataka kuweka gari lake barabarani! Kuna umuhimu wa kutumia public transport, unaona mambo yalivyokuwa mswano,mtu hukai barabarani muda mrefu!
     
  3. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Kwa kweli idumu shida ya mafuta ili suala la msongamano liwe historia!
     
  4. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Kabisa kabisa nakubalianana wewe! Alaf kwanza inapunguza gharama za mafuta!
     
  5. kisasangwe

    kisasangwe JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mwee kweli hii ni gud solution. jana nimetumia 10 mint kutoka mbezi beach hadi ubungo. wakati huwa natumia like 1 hr. loooh na wale wanaopenda kusingizia foleni kisha wanapita chobingo aaah ntawapa pole mbona.........
     
  6. m

    muhanga JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mhhh kweli akili ni nywele kila mtu ana zake!!!!!! am just speechless:angry:
     
Loading...