Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Foleni banana-g/lamboto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by muhandu, Oct 19, 2011.

  1. muhandu

    muhandu JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wanaofanya ujenzi wa barabara kipande cha banana-g/lamboto hawawezi kujenga usiku?au ndo wanaka waonekane kuwa wanafanya kazi?nadhani usiku ni muda muafaka kwa shughuli hiyo.
     
Loading...