Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

FMES: Kwa Wana-JF!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Field Marshall ES, Oct 10, 2009.

  1. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Wasalaam ndugu zangu wote huku JF,

    - Nimekuwa nikipata sana ujumbe wa private wakuniulizia nilipo, ninasema hivi nipo isipokuwa majukumu ya maisha yamenizidi mno, nafasi yangu imekuwa ndogo sana hata kushindwa kuwepo hapa in full kama ilivyokuwa kawaida huko nyuma.

    - Otherwise, ninaiminia sana JF, kwamba siku zote ina wananchi wengi na hasa wapya pia, wenye nia na madhumuni yale yale yetu wote ya kumkoma nyani na kulisaidia taifa letu kiushauri, ili lijivute japo mbele kidogo. Sina uhakika itanichukua muda gani kumaliza projects mbali mbali nilizojiingiza nazo kwa sasa, ambazo zinanifunga sana kimuda, lakini ni muhimu sana nizifanye sasa kwa manufaa yangu ya baadaye, ili niweze kulifikia lengo langu la kulisaidia taifa letu kwa ufanisi zaidi.

    Nawatakia wana-JF, wote kazi njema na majadiliano mema na yenye faida kwa masilahi kwa taifa letu changa.

    Respect and Later!

    Field Marshall Es, ni Wazee wa Sauti Ya Umeme!
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2009
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tumekusoma bibie/kaka
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    JF bila FMES ni sawa na CCM bila tingatinga mazee... we miss you!!
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kampeni njema kamanda!
     
  5. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Alaa! kumbe ni kampeni sio?
     
  6. M

    Magezi JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    jihadhari na fedha za mwakalinga
     
  7. p

    p53 JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35

    TingaTinga na FMES ni kama baba na mwana...bwahahahahahahaa!
     
Loading...