Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

FM vs SW, LW, MW

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by JAYJAY, Aug 20, 2010.

  1. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2010
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,969
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    siku hizi karibia kila kituo cha redio ni cha masafa ya FM,
    1. kuna faida gani kutumia fm.
    2. kwa nini pia mfano LW(ipo kwenye redio nyingi za zamani) sijawahi kusikia hata kituo kimoja kikitumia hiyo.
    3. mamlaka zinawezaje kusimamia kituo kimoja kutotumia masafa yanayotumiwa na kituo kingine kwenye nchi nyingine, hasa kwa yale masafa yanayofika mbali zaidi mfano SW.
     
  2. njugilo

    njugilo Member

    #2
    Aug 20, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
Loading...