Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

FM transmitter na FM radio

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by ombeni, Jun 10, 2011.

  1. o

    ombeni Member

    #1
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu naomba kuelewa maana ya maneno hayo hapo juu.Asanteni naomba kuwasilisha.
     
  2. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    pole mkuu!!

    HATA KU GOOGLE HUWEZI?!!
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwenda zako huko, tazama post #2
     
  4. o

    ombeni Member

    #4
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    majibu yenu mazuri lakini sasa kuna umuhimu gani wa hili jukwaa?
     
  5. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0

    umuhimu wake ndio kama huo unaonyshwa njia . au unataka utafuniwe ndo usikie raha
     
  6. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hapa ni mahali pa great thinkers ndio maana jamaa wanakushambulia kwa post ya kitoto
     
  7. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    katika kutoa majibu jaribu kuangalia huoy mtu kajiunga lini! kuna "newbie" ambao wanahitaji kuongozwa hata hayo matumizi ya google.
     
  8. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Not only that,despite of the join date any question asked goes answered,it may be stupid to you but not to the person asking. Mjirekebishe
     
  9. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    sharobalo majibu kama haya wana techno hatuna,yapo huko kwingine nadhani ushahidi upo chini hapo ulikutana nayo kwenye mada yako huko MMU. Huku sisi ni wakarimu na kila swali lina uzito wake. Take it easy tuko Pamoja!http://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/138990-swali-kuhusu-mtoto.html
     
  10. G

    Ginner JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Me naaona kumpinga mtoa mada akati anaataka msahada ni ufinyu wa wamawazo...hii inaonesha mnajiita great thinkers wakati hamna kitu...me sijaona haja kama mtu anajua jibu asilitoe kisa google ipo ....hii niishara kuwa hamjui tofauti ndo maana mnatoaa maajibu ya mkato....nimemaliza staki nijibiwe
     
  11. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Haya bila ku google ni hivi

    -FM tramsmiiter ndiyo inayotumika kurusha mawimbi ya fm. Unaweza kuwa mnara mkubwa na ku retramsmit. Mfano vituo vingi vya televisionn na radio Dar vina Tramsmiter zao kisarawe.

    -FM radio ni mawimbi ya sauti yanarushwa kwenye masafa ya FM
    kitaalam ukisema neno radio maana take ni mawimbi/ waves. Na kabla ya kuwa na mawimbi ya FM lazima yawe tramsmitted na FM transmiter.

    Kwa uchambuzi na maelezo ya kitaalam anzia hapa
    Transmitter - Wikipedia, the free encyclopedia
    FM broadcasting - Wikipedia, the free encyclopedia
     
  12. G

    Ginner JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Shukran Zing unaonesha utu uzima
     
  13. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    And i'm guessing the difference btn FM and AM or MW lies in frequency?
     
  14. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    No I think the core difference relies s on the modulation techniques used . In simple mduation concept u can just say FM is digital version of AM wich is analog.
     
  15. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mnalishusha thamani kabisa jukwaa la science and technlogy; Tukubali huyu bwana mgeni hajafanya homework yake ipasavyo. haiingii akilini kuwa hajui msaada wa google ktk kujifunza. Mimi nilitegemea humu tutaulizana maswala "magumu" ambayo pamoja na kusomasoma sehm mbalimbali bado yanakukanganya! HAya bana, mm nina swali langu!

    What is a bit?
     
  16. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Umuhimu wa hili jukwaa ni pamoja na kupewa ushauri na ndo maana umeambiwa uka google utapata maelezo ya kutosha, ok
     
  17. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    FM -Frequency Modulation
    AM -Amplitude Modulation(MW -Medium Waves & SW -Short Waves)
    FM transimmiter =mtambo wakurusha matangazo yaliyo katika mfumo wa fm.huwa ni ya distance fupi fupi na yasiyo na mikwaruzo..matangazo ya TV katika VHF na UHF huingia katika kundi hili
    FM Radio=mara nyingi huwa ni receiver capable kureceive na kudemodulate FM waves...radio nyingi za sasa hutumia mfumo huu
     
  18. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    unaweza ku-google na usielewe! inategemea na fani yako
     
  19. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    This is not a childish post hivi mnafahamu ya kuwa ujuavyo ww sio wengine wajuavyo thats y kuna forums mbalimbali mtu anavyouliza anataka kujua kwani hiyo google yeye haifahamu? Ina maana wazungu kwene forums zao mbona huuliza maswali kama hayo ina maana hawajui matumizi ya google?
     
  20. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #20
    Jun 12, 2011
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kwani wazungu wao ndio nani hata uwatolee mfano wa stayli hiyo?
    jee sisi lazima tuwe kama wazungu? au kwa vile unawaona weupe ndio unadhani mavi yao hayanuki?.........(joke):lol:
    hizo forum unazosema sio za great thinkers. kuna forum za kuuliza maswali kama hayo. you have to think your self.
    hapa tunataka maswali magumu tusaidiane. kitu ambacho mwenyewe anaweza kujisaidia kwa nini tumsaidie sisi.
    sharobalo amemsaidia kwa kumwambie a-google.
    naye kama hajui nini ku-google basi ndio tumsaidie zaidi
    mbona sioni jibu baya. yote ni majibu na yote yanafaida
    nionavyo mie, it is the lowest level a member of this forum can go but is acceptable
     
Loading...