Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

FM redios zinaboa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Invarbrass, Oct 18, 2011.

  1. Invarbrass

    Invarbrass JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani hebu fuatilieni hizi fm redio zilojaa ka utitili. Vipindi vyao sivielewielewi kwanza vinafanana sana wanabadili tu majina afu mada zao nyingi ni porojo. Sikatai sometimes porojo ni burudani lakin it is too much.

    Afu kero kubwa ni pale wanaposhupalia matukio makubwa yanayo wazidi uwezo wa kuchambua af wanaanza kupotosha umma. Utakuta eti mtangazaji anajadili habari za Libya wakati uelewa wake ni finyu.

    Wa kati mwingine wanatake side wanapojadili issue sensitive kama za dini ( rejea isssue za Igunga) Nashauri wamiliki waajiri watu wenye kada tofauti ili kila mtagazaji a deal na area yake. Pia wajisomee make ni aibu kumwaga pumba mbele ya public utadharaulika. Pia wamiliki wajue Tanzania sio ya masharobalo tu. Waaandalieni masharobalo vipindi vyao na pia vyenye mantiki andaeni.

    Mtapotosha watoto wetu. KUtwa nzima utasikia ooohhh.. UNAONA BWANA. EBO!
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Tabu hakuna quality kungekuwepo na quality na utofauti mkubwa basi pumba na mchele vingejitenga.., ila ni kweli redio zimekuwa nyingi sana hadi hakuna choice inabidi hawa watu waanze market segmentation yaani kila redio iwe na targeted audience.., nadhani kwa sasa audience nyingine nyingi Hazitendewi haki hakuna watu wa ku-analyse news vizuri na kuwa critical..., na hata wakijadili issues wangekuwa wanaleta wataalamu wa pande mbili ii wapate different views na different sides of the story na sio kuhubiri
     
  3. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mara {haina majotroo} khaaa.. What this ?
     
  4. fiksiman

    fiksiman JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 401
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Nakerekwa na tabia yao (watangazaji) ya kujifanya wao ndo wachambuzi na wanajua kila kitu, hasa kipindi cha Jahazi, Leo tena, Mcharuko, na kile cha Radio One knafanana na Leo tena sio wanakiijitaje wenyewe. Yaani vipindi havina mbele wala nyuma utakuta wamejazana studio kibao afu wote ni watangazaji. Kila mtu anaongelea umbea utadhani watanzania wote tunapenda habari za umbea. Na kinachokera wanakaa studio masaa manne wanaongea tu.
     
  5. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Kwa mujibu wa Waziri wa Habari alisema kuna jumla ya vituo vya radio sabini na kitu. Na Tz ndio inaongoza Afrika kwa kuwa na vyombo vingi vya habari.
    Turudi kwenye mada husika.
    Sasa hivi mtu yeyote anapoanzisha kituo cha Radio uwa ana kuwa amekwisha target audience. Na kama tujuavyo idadi ya vijana na watoto ni kubwa kuliko hata wazee. Ndio maana vipindi vingi utakuta vinalenga zaidi vijana. Kwa hiyo unapokuta Radio ina vipindi vingi ambavyo kwako wewe unaona havina maana,kwa mwenye Radio vina maana sana kibiashara.
    ''Business men believes that,money makes the world go round''
     
  6. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,381
    Likes Received: 1,156
    Trophy Points: 280
    Mkuu tatizo ni kwamba hii fani ya radio personality imevamiwa na watu wasio na sifa ambao ni wababaishaji tu. As a radio personality mtu anatakiwa awe mwenye uelewa wa mambo kwa undani na kipaji. Ndio maana mtu kama Howard Stein ali-sign a mega deal of 5 years worth 500 million USD!! na watu wa Sirius satellite radio Inc.. Mpaka hii biashara ya kuokotana barabarani ili mradi mtu anajua kupiga kelele anakuwa mtangazaji ndio maana radio stations zetu zimefika hapa
     
  7. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    sio lazima kusikiza soma hata novel kupanua wigo wako wa lugha
    waachie wazee wa uswazi na kina mama wa kiswazi wasikize
     
  8. l

    libe mikosho Member

    #8
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    namna hiy mzaz
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Tena vipindi vya kuanzia saa tatu hadi saa saba, ni umbea tu na mbaya zaidi karibia redio zote vipindi vya muda huo vinafanana.
     
  10. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    tena watangazaji wengine wana tabia ya kuongelea maisha yao binafsi.
     
  11. M

    Makupa JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Clouds FM ndio inaongoza kwa kuboa sidhani kama kwa wale wasomi walioelimika wanaweza kupoteza muda wao kusikiliza upupu wa hii radio, na hii imechangiwa na kuwa na WATANGAZAJI ambao elimu yao haizidi kidato cha sita
     
  12. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,555
    Likes Received: 1,780
    Trophy Points: 280
    Achana nazo............. We anza kusikiliza unazozipenda........... Inaelekea kwa umri, tabia na priority zako kuna siku utataka beach zote zifungwe
     
  13. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,779
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Jamani muda wenyewe sio wa wasomi, saa tatu ndio odience yenyewe. Yasikupe shida sana hizi zinapita tu, mambo yakibana watatafuta kazi za kufanya mbali na kubiga domo. We switch BBC
     
Loading...