Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

FM Academia: Haina Mpinzani Bongo au?

Discussion in 'Entertainment' started by Field Marshall ES, Sep 12, 2009.

  1. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Unajua ni kwa muda mrefu sana sasa, bendi mbili kubwa nchini za marafiki wawili, yaani Twanga ya Papa Msilwa na FM Academia ya Papa Martin Kasyanju, zimekwua zikichuana sana kugombea soko la muziki nchini, I mean sio siri kwamba kwa muda mrefu sasa FM Academia yaani wazee wa Ngwasuma wamekuwa wakiwapita pole pole Twanga kwa gear ndogo,

    - Lakini hivi majuzi Wazee wa Ngwasuma, waliamua kutumia gear kubwa na kuwaacha mbali sana Twanga na kibao chao kipya cha "Samaki ana vipande vingapi?-vitatu" duh! Vipi wakuu mliokisikia hicho kibao mnasemaje kinaweza kuwa na mpinzani bongo kweli?

    I doubt it, maana huu wimbo ni mwanzo na mwisho, I mean kina Kitokololo, Jose Mara, Nyoshe El-Sadat na Pablo Masai wanatisha sana wakuu kwenye hiki kibao, au? mnasemaje wakuu?

    Respect.

    FMEs! ni wazee wa sauti ya umeme!
     
Loading...