Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fly540 Wanarusha ndege tena bila Aircondition

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by spencer, Mar 27, 2012.

  1. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    GreatThinkers,
    Nia yangu ni nzuri na hii kampuni ila hii tabia yao si nzuri hata kidogo.
    Nilitoa lalamiko kama hili waliturusha bila uwepo wa Life jackets
    Sasa jana tena hali hii niliyoishudia january abiria tunakosa hewa kabisa, hali hii n hatari.
    Ninaamini wapo survivors wa hili tatizo hata humu JF.

    FLY540 kwa nini mnatutesa abiria wenu??????????
     
  2. Ngigana

    Ngigana JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Yamekuwa hayo tena? mbona watu humu humu JF walikuwa wakiisifia sana 540 na kuinanga Precision air? Mgema akisifiwa? Tuipenda Precision Air, Proudly Tanzanian!
     
  3. Mwana Kwetu

    Mwana Kwetu JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Hivi mkuu kwanini usiachane nao au umegombana na Precision air?
     
  4. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,190
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Kesho tutamtafuta General Manager wao tumueleze hii kero!Spencer,unaweza kukumbuka Registration ya hiyo ndege?Route?
     
  5. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    They know it A-Z, naweza kutoa details labda kwa kuanzia ni ile ndege ambayo wahudumu wake wote walikuwa wanaume siku zote tajwa.
     
  6. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    kumbe ulishaumwa na nyuki mkuu nilijua utorudi tena kama ulivyoandika sikujua ndio ndege pekee inayfika kwako mkuu anyway hilo linatokea hata kwenye emirates mkuu unakuta mfumo mzima wa hali ya hewa auko sawa kama ukiwa juu inabidi mh pilot arudi chini kidogokwenye low altitude..sasa kama mliendelea hivyo mpaka mwanza naamini mngekuwa ammejipanga pale uwanja wa taifa huku watu wakiwasanifu ndani ya majeneza

    naamini wahusika wamepata ujumbe
     
  7. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145

    ushaambiwa wanayoruka wanaume tu nini tena kamwambie bosi ile ndege ya miduem mitupu ndio ya matatizo wanaijua tu
     
  8. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Aliyesema inakwenda Mwanza ni nani?
    Ila kama pia Mwanza huenda labda wewe ni mdau na unajua ila mimimara zote huwa naconnect,muda wangu wa kutua anga la afrika mashariki hushabihiana na na uwepo wa fly540.
    Nimesafiri mara kibao na hiyo Precision na wao kwa kugandisha watu airport wamejaliwa, kuna siku niliganda Mwanza sitasahau toka saamoja tuliondoka saa saba.
    Kuna siku nimegandishwa Dar na baadaye tunaambiwa ndege imekuwa cancelled.
    Kwa hiyo ninaexperienceya mashirika haya ndomaana minawashauri maana hakunaoption nyingine
     
  9. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kuna katetesi nimesikia abt 540 kwamba ni ya mamvi,kutokana na izo namba kialfabeti,kwamba 5=E,4=D,0=O. . . .yaani EDO . . .je kuna kaukweli chochote?. . . .nawasilisha
     
  10. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Hayo tena?
    Richmond-Richard Monduli
    D(owa)ns-L(owa)s
    Leo hii tena 540 nayo EDO!!!!!!!!!!!!!
     
  11. Elisha Ray

    Elisha Ray JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Duh c mchezo.. Napita tu
     
Loading...