Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fly-overs zinakuja Dar !!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mu-Israeli, Aug 30, 2012.

  1. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,359
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Dar itapendeza sana na fly-overs hizi !!
     

    Attached Files:

  2. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Weka Picha za bongo bana!
     
  3. p

    pilau JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mu Israel unawadanganya watu flyovers ulizoweka ni za kiwango cha juu na ni za aina yake duniani, hizi ulizoweka ziko Texas Marekeni na ni kubwa kuliko zote duniani
     
  4. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,359
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Hizi fly-overs zinakuja Dar. Mambo mazuri yanakuja Tanzania. Check utajiri wa mali asili tulionao, na hivi karibunu tu, mafuta kibao yamegunduliwa ziwa Tanganyika.
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    hapo sio dar. labda useme ni tanga. mia
     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    yale yale kama ya wanasiasa...ahadi 100 kidogo
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,550
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Ikiwa dar tutakomaje? Haiwezekani
     
  8. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mu - Israeli unaota ndoto nzuri sana, nimezipenda.
     
  9. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huo ni mradi hauwezi kuzuka kama unakaanga maandazi. Kuna upembuzi yakinifu ambao huchukua muda na hatimaye mradi kuanza. Wanaofikiria kwa masaburi ndio wana papara. Acha rais afanye kazi.
     
  10. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,359
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Usiwe na shaka mkuu, inawezekana kabisa. Kuna Tzs. trilioni 16 kwenye akaunti za jamaa zetu huko ughaibuni.
    Tukizinasa hizo, mambo yataiva tu.
     
  11. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    umesema tukizinasa hizo trilioni 16 nakuwa na wasiwasi, ungesema tutazinasa hizo trilioni 16 ningekuwa sina wasiwasi. kwa hiyo bado ni ndoto tu kuwa na flyovers.
     
  12. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Ndoto za alinacha.
     
  13. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Possible but si kwa serikali dhaifu
     
  14. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,359
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Kama Kigamboni City na underground tunnels na madaraja yake yanawezekana, basi hata fly-overs zinawezekana.

    Check picha hizi... Kenya wameweza ...

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  15. princeamos

    princeamos Member

    #15
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka mbona picha yako ya profile ni yaki freemason?
     
  16. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,953
    Likes Received: 2,393
    Trophy Points: 280
    barabara inabidi zifanane na akili ya watumiaji na aina ya magari wanayoendesha!
    .....linganisha akili yetu na aina ya magari yetu alafu ndio useme tunahitaji miaka mingapi kuwa huko
     
  17. princeamos

    princeamos Member

    #17
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe ni member nini?
     
  18. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hizi ndoto za asubuhi huwa zina matatizo sana
     
  19. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Kwa hakika tutafikia hali hii. Miaka 250 ijayo. Nani anabisha?
     
  20. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #20
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,359
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Hapana, usiwe na shaka mkuu, mimi ni mwananchi wa hali ya kawaida tu. Sijawahi kuwa freemason, na wala sitakuwa freemson milele.
     
Loading...