Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Florian Kaijage apigwa chini TFF

Discussion in 'Sports' started by Muadilifu, Oct 11, 2010.

  1. Muadilifu

    Muadilifu Senior Member

    #1
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Shirikisho La Mpira wa Miguu nchini (TFF) limemsimamisha kazi afisa habari wake, Florian Kaijage (pichani) kutokana na fedheha ya kushindwa kutimiza itifaki muhimu ya kupiga nyimbo za taifa wakati wa mechi ya Taifa Stars na Morocco jumamosi jijini.

    Rais wa TFF, Leodegar Tenga amewaambia waandishi wa habari jijini leo kuwa tukio hilo ni la aibu mbele ya Rais Jakaya Kikwete, mashabiki na wageni wengine na mbaya zaidi kwa vile mchezo huo ulionyeshwa katika luninga ndani na nje ya nchi, hivyo aibu hiyo imeshuhudiwa na wapenzi wa soka kote duniani.

    Amesema TFF imemua kumwajibisha Kaijage kwa kuwa ndiye aliyekuwa amepewa jukumu la kusimamia jambo hilo. Aidha alisema wakati amesimamishwa kaijage ataisaidia timu itakayoundwa kuchunguza jambo hilo na kuongeza kuwa hatua zitachukuliwa kwa yeyote Yule atakayebainika kuhusika kwa tukio hilo.

    Amesema jambo hilo halikustahili kutokea kwa kuwa liliishawahi kutokea wakati wa mchezo na Brazil ambapo safari hii wahusika walipewa jukumu la kuhakikisha kuwa wanazijaribu nyimbo zote siku mbili kabla ya mchezo na kuhakikisha kuwa hakuna hitilafu yoyote na wahusika walimuhakikishia kuwa hakutatokea dosari yoyote.

    “Kushindwa upigaji nyimbo za taifa ni upungufu mkubwa kiutendaji na kama nilivyosema hapo awali ni aibu kwa taifa letu, napenda kwa niaba ya tff kuomba radhi kwa Mheshiwa Rais, wapenzi waliofurika uwanjani, Watanzania kwa jumla na wageni wetu kutoka Morocco” alisema tenga.

    Alisema kuanzia sasa, hata kama mitambo ya uwanjani ni mizima, patakuwepo bendi za police/jeshi ama mitambo ya tahadhari kwa ajili ya nyimbo za taifa na matangazo mengine muhimu.

    Source: Michuzi Blog
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    safi sana hiyo!
    tenga kweli umetengamaa
     
  3. c

    chibingo Member

    #3
    Oct 11, 2010
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Shirikisho La Mpira wa Miguu nchini (TFF) limemsimamisha kazi afisa habari wake, Florian Kaijage (pichani) kutokana na fedheha ya kushindwa kutimiza itifaki muhimu ya kupiga nyimbo za taifa wakati wa mechi ya Taifa Stars na Morocco jumamosi jijini.

    Rais wa TFF, Leodegar Tenga amewaambia waandishi wa habari jijini leo kuwa tukio hilo ni la aibu mbele ya Rais Jakaya Kikwete, mashabiki na wageni wengine na mbaya zaidi kwa vile mchezo huo ulionyeshwa katika luninga ndani na nje ya nchi, hivyo aibu hiyo imeshuhudiwa na wapenzi wa soka kote duniani.

    Amesema TFF imemua kumwajibisha Kaijage kwa kuwa ndiye aliyekuwa amepewa jukumu la kusimamia jambo hilo. Aidha alisema wakati amesimamishwa kaijage ataisaidia timu itakayoundwa kuchunguza jambo hilo na kuongeza kuwa hatua zitachukuliwa kwa yeyote Yule atakayebainika kuhusika kwa tukio hilo.

    Amesema jambo hilo halikustahili kutokea kwa kuwa liliishawahi kutokea wakati wa mchezo na Brazil ambapo safari hii wahusika walipewa jukumu la kuhakikisha kuwa wanazijaribu nyimbo zote siku mbili kabla ya mchezo na kuhakikisha kuwa hakuna hitilafu yoyote na wahusika walimuhakikishia kuwa hakutatokea dosari yoyote.

    “Kushindwa upigaji nyimbo za taifa ni upungufu mkubwa kiutendaji na kama nilivyosema hapo awali ni aibu kwa taifa letu, napenda kwa niaba ya tff kuomba radhi kwa Mheshiwa Rais, wapenzi waliofurika uwanjani, Watanzania kwa jumla na wageni wetu kutoka Morocco” alisema tenga.

    Alisema kuanzia sasa, hata kama mitambo ya uwanjani ni mizima, patakuwepo bendi za police/jeshi ama mitambo ya tahadhari kwa ajili ya nyimbo za taifa na matangazo mengine muhimu.

    Source:Michuzi blog
     
  4. d

    dotto JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ..... Wamemuonea rais aliyeingia madarakani kwa rushwa za epa, kagoda lazima vyombo vigome!! Hana kosa. Uonevu tu!!
     
  5. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Hizi aibu nyingine ni za kujitakia tu. Hivi huwa hawana 'back up' system?
     
  6. Azadirachta

    Azadirachta Senior Member

    #6
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaijage achana na CCM karibu huku!
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    hivi hamuwezi kutuacha sisi wenye interest nyingine kujadili mambo zaidi ya upupu wenu?
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hapo wamemuonea Tenga anajitakasa
     
  9. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Alitakiwa awajibishwe au awajibike mtu pale pale ilipotokea mara ya kwanza; isingetokea kwa mara ya pili.
     
  10. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,832
    Likes Received: 740
    Trophy Points: 280
    .......funika kombe mwanaharamu apite..............
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    anacheza huyo na yeye anahusika na upuuzi huo..kwa nini awakumsimamisha wakati wa brasil waliiogopa brasil ama???Kama ungeweza kumwajibisha wakati wa brasil huu upuuzi usingekuwepo we unaona anaogopa rais pekee wakati mpira umeangaliwa DUNIA nzima..ni aibu tupu binafsi ningeanza na TENGA Kwanza awajibike waje hawa kasuku

    na mleta mada rekebisha kichwa cha habari amesimamishwa tofauti na amepigwa chini..maana yake arudi tena so far mpaka ajitete kama ulikuwa ujui ndipo wanaangalia nexty adhabu so far bado ni mfanyakazi wa TFF..ila wamechelewa kumtunza hiyo shahada
     
  12. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Aina nyingine ya kampeni za Kikwete.... ubabe na kukomoa watu

    Mbona timu ilifungwa mbele yake? Kwanini wasimfukuze kocha au kwa nini wasivunje timu?
     
  13. Mkosoaji

    Mkosoaji JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pamoja na kusemwa kuwa Kaijage kaonewa, hata hivyo siku za karibuni amekuwa na mapungufu mengi katika utendaji wake. Waandishi wa habari watanisaidia kwa hili.
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    we kaijagem jitetee kuwa JK ana gundu ndo maana nyimbo zinagoma mbona akiwa mgeni rasmi mtu mwingine ngoma zinapiga kama fiesta flan hivi
     
  15. Azadirachta

    Azadirachta Senior Member

    #15
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaijage unajua wa kumpigia Kura yako Oct 31!
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    umeona eeeh hata alipokuja na brasil ikakataa kuimba y him??
     
  17. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Jamani huyo Kaijage si aliwahi kutimuliwa Channel 10 akiwa kituo cha Arusha ?
     
  18. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Unaweza kuta vyombo na CD zilijaribiwa na zilikuwa safi, lakini mwendesha mitambo alichefuliwa na ujio wa JK kiwanjani hapo na kugawiwa kwa vipeperushi vya CHAGUA CCM, CHAGUA KIKWETE na ndio maana akaamua kumuhujumu!!
     
  19. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Very crap kwa kweli.
    yaani TFF mnaandaa cd ya wimbo wa taifa ndo upigwe mbele ya amiri jeshi? Msiige ulaya ambapo wenzenu wanajua maana ya viwango.


    Waacheni brass za majeshi ziendelee kutuongoza kuziimba hizi nyimbo na huo uwe utamaduni wetu
    pole kaijage
     
  20. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,542
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hivi kwa nini wasitumie computer au flash badala ya CD? siyo mtaalamu sana, lakini nafikiri flash hazina tatizo la kukwama kama CD
     
Loading...