Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Florian Kaijage alivyonyongwa!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by meddie, Jul 11, 2011.

  1. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    KAMATI ya Kuchunguza Kashfa ya Kutopigwa Nyimbo za Taifa katika mchezo kati ya Taifa Stars na Morroco uliofanyika Uwanja wa Taifa, Oktoba 9, mwaka jana ilitoa ripoti yake huku ikimtwisha lawama kwa kiasi kikubwa aliyekuwa Ofisa Habari wa Shirikisho la Soka Tanzania (TFF), Florian Kaijage. Natarajia kamati hiyohiyo italifanyia kazi swala la umeme kukatika uwanja wa Taifa na kumunyonga mtu kama walivyofanya kwa Kaijage, kama kweli TZ kunahaki, uadilifu, usawa na amani ya kweli!
     
  2. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nilishtuka kidogo baada ya kuona 'alivyonyongwa'
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Ebu badili kichwa cha habari kwenye hii thread yako bana! Unajaua maana ya kunyongwa?
     
  4. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni kweli, heading ya thread INATISHA NA KUOGOFYA.
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    umeandika heading kama gazeti la udaku mkuu...hebu badili
     
  6. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    okay nakubali ni neno kali na poleni kwa hilo heading though "kunyonga" might also means an act of performing difficult action to someone! kuachishwa kazi kwa jinsi ya kaijage ilikuwa ni maamuzi magumu na si rahisi kupima ime-affect vipi maisha yake binafsi ama wanaomtegemea. Mambo mengine si rahisi kuwahisi mpaka yakupate!!
    Well jambo/hoja ya msingi hapa nikusubili hatua atakazochukuliwa kwa huyo aliyesababisha wa kukatwa kwa umeme!!! Natarajia hatua sawa na zile zilizochukuwa kwa bwana kaijage zichukuliwe pia kwake.
    Hatutakuwa tunatenda haki kama wapo watu kwa jina la WAHESHIMIWA lakini wanaotenda mambo ya aibu kwa taifa, kutuletea mateso, maisha magumu na wasichukuliwe hatua!!
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,854
    Trophy Points: 280
    Kitanzi kilekile kinabidi kimpitie Wambura, Angetile, Jimmy Kabwe au wote!!
    Haiwezekani hela zote wanazotuchuna kwenye viingilio washindwe kuwasha hata Jenereta
     
Loading...