Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Flora Msoffe amejifungua

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Angel Msoffe, Mar 18, 2012.

  1. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Ni jambo la kumshukuru Mwenyez Mungu kwani dada yangu na mwana jf mwenzetu FLORA MSOFFE amejifungua mtoto wa kike leo sa 7 mchana katika hosp. Ya KCMC, tusherekee kwa pamoja.
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Ni jambo la kumshukuru Mwenyez Mungu kwani dada yangu na mwana jf mwenzetu FLORA MSOFFE amejifungua mtoto wa kike leo sa 7 mchana katika hosp. Ya KCMC, wote yeye na mtoto pamoja wanaendelea vizuri. Tusherekee ujio mpya kwa pamoja.
     
  3. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Basi atukuzwe yeye awezaye kufanya mambo ya ajabu mno kuliko yote tuyaombayo au tuyawazayo, kwa kadiri ya nguvu itendayo kazi ndani yetu
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hongera FM ,
    na pole kwa safari ndefu ya mawiki 52 .
    Umefika mwisho wa safari leo.
    Bt kumbuka mwisho wa safari iliyokwisha ni mwanzo wa safari mpya .
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Hongera zake. Anakaa wapi tumletee mtoto pempas
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    honey tunatengeneza lini wa kwetu?
     
  7. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Tunampongeza kwa kutuletea mtoto mzuri wa kike, pia tunamshukuru mungu kwa dada yetu kujifungua salama.
     
  8. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hongera yake jamani, mtoto wakike? Ngoja nianze kuweka sh. Mia mia ili nije kuoa huyo.
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    jamani! Au ni ule usemi usemao ng'ombe hazeeki maini?
     
  10. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    hongera zake. mbona haraka hivyo?. dogo anaitwa nani?
     
  11. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Asante sana Angel kwa taarifa na Hongera sana Flora kwa kujifungua salama.
    Mungu aliye Mkubwa awabariki.
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hongera zake
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hongera sana flora.

    Haka katoto ni ka jf superstaa, tumekasubiri kwa hamu sana.
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    hongera
     
  15. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #15
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    anaishi masaki kwenye li apartment opposite na libangalo langu.
    Hongera ms msoffe kwa kujifungua.
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    bangalo lako lilikuwa mandazi lodi, umelihamishia wapi?

     
  17. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #17
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    duh...dada Angel hii jpil ni ya baraka kwako...hongereni bana...naona ukoo umeongeza Mrembo!
     
  18. mchadema

    mchadema JF-Expert Member

    #18
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hongera mtani! MUNGU awatunze.
     
  19. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #19
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    umepata birthday-mate!...hongereni sana!
     
  20. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #20
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hongera sana familia ya msoffe!! A baby is always a blessing...
     
Loading...