Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Flora mbasha na walinzi wake!!!!!!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by chopeko, Oct 4, 2012.

  1. chopeko

    chopeko JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 1,335
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Habari wana JF.. Me swali langu dogo ni kwamba kuna sababu gani za msingi kwa huyu mmama mwimbaji wa Nyimbo za Injili na mume wake kulindwa kiasi hiki??? Sijaona logic yake kwa uelewa wangu.. Pengine mnaweza kuwa na maoni tofauti na mimi na I can learn something through your Quotes. Welcome Wadau!!!!
    I present..!!!!!


    8.jpg cccongo.JPG DSCN8037.JPG mbsha.JPG mbasha.JPG
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Walinzi wake?
    Huoni hapo ni DRC?
     
  3. M

    Mmeku Tukulu Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hapo ni Deteriorated Republic of Criminals (DRC), you should not expect less!
     
  5. chopeko

    chopeko JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 1,335
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    yes ila inaonekana she hired them.
     
  6. chopeko

    chopeko JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 1,335
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    duh nimekusoma boss
     
  7. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
     
  8. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,863
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Umbea UNAKUSUMBUA, they didnt ask for it, but the goverment thought there is a need, that means the country isnt safe, wewe ni nani KUSEMA huoni sababu?
     
  9. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hawa jamaa kwa utapeli na uhuni hawana mfano. Wanajua kuwa wabongo wanashabikia mambo ya Marekani ya supastaa na mabaunsa. Hivyo wanawaibia akina Mbasha kwa sababu wanapenda kuiga iga mambo ya Marekani. Nimependa term Deteriorated Republic of Criminals. Acha niongeze DRC ni Dead Ragtag Criminals. Hata hivyo tusiwacheke wakongomani kwa hata sisi wasanii wetu wanatupeleka kule kutoka Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kwenda Jamhuri ya Migongano ya Tanzia au tuseme Jumuia ya Mafisadi wa Tanzania.
     
  10. chopeko

    chopeko JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 1,335
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    using too much of your energy (save it)..!!! that's why I said nionavyo mimi and if i'm mistaken correct me from wrong.. stay calm....!!! hatugombani mkuu
     
  11. chopeko

    chopeko JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 1,335
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    well said mkuu
     
  12. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ni mwizi na tapeli.:spy:
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Huyu mumewe flora sijui stage show wake ananiachaga hoi. Hivi hapo amevaa viatu vya bluu kama shati ama macho yangu?
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Kuna vita na fujo nyingi sana kule DRC so kila kusanyiko lazima serikali iweke ulinzi wa kufa mtu. Haitoshi kwamba kupiga nao picha basi ni walinzi wake. Yes ni walinzi but siyo her bodyguards!!!
     
  15. chopeko

    chopeko JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 1,335
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    ndo hivy styles tu hizo za kisasa!!!
     
  16. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Not real, Kabila anaonyesha ukarim kwa wa TZ waliomlea.
    So ukienda kule na akajua basi utapata ulinzi wa uhakika anajua wa TZ si watu wa vita
     
  17. c

    cos mak New Member

    #17
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukishakuwa maarufu kuna taabu zake ila kweli DRC si lele mama bora wamlinde tu
     
  18. Lait noir

    Lait noir Member

    #18
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
     
  19. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Dah, aisee sasa nimejua kumbe MUNGU pekee hatoshi!!!hata hawa watumishi wanahofu na Mwanadamu??

    [​IMG]
     
  20. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 539
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Tuiombee DRC lakini siyo kuitunuku majina mabaya coz hata wao wangependa kuwa na aman kama yetu but wachache wameivuruga,je Tanzania tunajuaje kama tutabak na aman hii milele,je siku na sisi tukiwa wakimbiz alafu waanze kutupa majina mabaya tuna-feel ashamed na nch yetu,
     
Loading...