Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Flora Mbasha na sherehe za muungano

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mumwi, Apr 26, 2011.

  1. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Leo katika sherehe za muungano kwenye TV nimemwona Flora Mbasha akiwa kwenye sherehe huko Zanzibar je alialikwa kwenda kuimba au alialikwa tu kuhudhuria sherehe? Maana sikuona akiimba.
     
  2. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,470
    Likes Received: 780
    Trophy Points: 280
    Kaaazi kweli kweli, huyu ndo GT..!
     
  3. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2011
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Kwani waliomuinua ktk siasa walikuwa wapi?
    A comfort girl!
     
  4. mkibunga

    mkibunga Senior Member

    #4
    Apr 26, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    je vk hakuwepo au leo ilikuwa zamu yake fm yana mwisho watachangia trip mpaka wawe nyota wa zinduka
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Apr 26, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,352
    Likes Received: 1,041
    Trophy Points: 280
    Dokiii naye alikuwepo!!
     
  6. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Msanii Dokii pia alikuwepo kwenye jukwaa nafikiri walikuwa na mwaliko
     
  7. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hajaalikwa 20%?? Kuna jambo hapo.
     
  8. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Hivi Rose mhando,upendo nkone na waimbaji wengine pia wa injili walikuepo?kama jibu hapana basi ndio hapo utajua huyu dada anaimba kwa minaajili hani na utaelewa si wote wanaoimba kumsifu Mungu wanamsifu kweli bado wako kibiashara zaidi.
     
  9. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huo ni ukweli Flora tunamjua sana, yuko kibiashara zaidi. Wala siyo mwimbaji mzuri ila alibebwa tu na watu flani maarufu. Huoni anavyojikaza wakati wa kuimba? Anajaribu kuiga sauti za makoma lakini huwa anachemka sana. Ila kwa kuwa Watz hatujui waimbaji wazuri na wenye huduma huwa tunafurahia zaidi makelele na a kuruka kwingi. Poleni wana Gospel wenzetu maana Huduma au uimbaji uliamiwa kitambo na kuwa fani na usanii. Huoni hata Kidumu katoka na Gospel nzuri tu?
     
  10. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2014
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hizi ni nymba za watawala
     
  11. sumaphd

    sumaphd Member

    #11
    May 30, 2014
    Joined: May 28, 2014
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hta mm mgen hapo kaka
     
  12. K

    Kashishi yetu JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2014
    Joined: Mar 22, 2014
    Messages: 968
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Chakula Cha Mwanasiasa Hicho,ndo Maana Kakimbilia Gest Akasuguliwe Kisawasawa
     
  13. nandembako

    nandembako Senior Member

    #13
    May 30, 2014
    Joined: Jun 16, 2013
    Messages: 112
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hao mnaowataja wote waume Zao ndio majinuni?
     
  14. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2014
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,126
    Likes Received: 6,766
    Trophy Points: 280
    mumewe kagonga mdogo wa flora! du sasa naona bi dada anakuwa mjane make akitiwa hatian ni 30 years!
     
  15. Victor wa happy

    Victor wa happy JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2014
    Joined: Apr 24, 2013
    Messages: 6,133
    Likes Received: 2,326
    Trophy Points: 280
    Huyo flora anamnyima mumewe unyumba had anabaka??
     
  16. Entim

    Entim JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2014
    Joined: Jun 7, 2013
    Messages: 2,827
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    yuko hotel gani eti? Please help! If possible room Number.....hahaaaa
     
  17. a

    andreakalima JF-Expert Member

    #17
    Jun 23, 2014
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 1,678
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    mwakani lazima agombee ubunge.
     
  18. p

    pilipili kichaa JF-Expert Member

    #18
    Jun 23, 2014
    Joined: Sep 3, 2013
    Messages: 3,732
    Likes Received: 799
    Trophy Points: 280
    Kuna Nabii mmoja a.k.a. mzee wa Misukule amemtabiria akimpa mumewe atakufa!
     
  19. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #19
    Jun 23, 2014
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ahaa kweli kabisa akimpa mumewe atakufa
     
  20. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #20
    Jun 23, 2014
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Post hii ni ya toka mwaka 2011 kumbe Frola kaanza mambo ya kijinga muda mrefu nimegundua kitu cha tofauti kwa kweli
     
Loading...