Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Flora Mbasha na Edward Lowassa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nyabhingi, Jan 24, 2011.

  1. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Mgeni rasmi Waziri Mkuu mstaafu na Mbunge wa Monduli Mh.Edward Lowassa akiwa pamoja na Mbunge wa Mbinga Magharibi Mh. John Komba na wengineo wakitest ubora wa Studio hiyo kwa kusikiliza baadhi nyimbo kadhaa zilizorekodiwa na studio hiyo ambayo imezinduliwa hivi karibuni nyumbani kwakwe Flora Mbasha (mwenye gauni damu ya mzee) huko Tabata Kisukulu jijni Dar wikiendi hii

    [​IMG]
    Baadhi ya vyombo vya studio hiyo ya Msanii Flora Mbasha vikiwa tayari vimefungwa. Studio hiyo itatumika kurekodi nyimbo za muziki wa Injili na hata kuwasaidia wasanii wachanga wenye vipaji kwa ajili ya kuviendeleza. Flora Mbasha anakuwa mwanamuziki wa kwanza wa kike wa nyimbo za Injili kufungua studio yake mwenyewe


    Huyu dada ambaye watu wanaamini ana upako huwa simwelewi,..kwanza nilimwona kavaa manguo ya kijani mwaka jana kikwete alipotangazwa rasmi kuwa mgombea kwa tiketi ya ccm,..nafikiri ni mwanachama wa ccm sababu aliwapigia hata debe wakati wa uchaguzi!!sasa hii ya kumwalika lowasa ndo imeniacha hoi,.lowasa amethibitika beyond reasonable doubt kuwa ni fisadi papa,may be iam wrong lakini sina heshima na huyu dada na gospel zake nilishaacha kuzisikiliza
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    nyimbo zake ni za ki biashara mnoo na yeye yupo kibiashara zaidi
     
  3. msandawe

    msandawe Member

    #3
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hayo ni maendeleo. pongezi dada flora umekula matunda ya uchaguzi mkuu kwa kazi inayoonekana kwa macho. wakuu yafaa tumpongeze kwa hilo tuache roho ya kwa nini!
     
  4. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu kwani hujui kuwa waimbaji wa Gospel karibu woooooote wapo kibiashara zaidi? Na wengi wao wanadhani kuji-atach na ccm ndio kufanikiwa mapema. Huenda ni sawa lakini hiyo ni dalili kubwa sana ya unafki uliotukuka. wengi wa hawa ni wanafki.

    Jaribu kufanya utafiti kama kweli wanaimba kwa nia ya kutangaza injili, ni kiasi gani cha mapato yao wanatoa kama sadaka kwa njia tofauti tofauti?
     
  5. Keynes

    Keynes JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii hela ndo ilimuua YESU...Hii hela ndo shetani kuu la hii dunia.
    Kila mtu amekua msaliti kwa ajili ya hela.
     
  6. zesinia

    zesinia Member

    #6
    Jan 24, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Yesu alikula na mtoza kodi Zakayo, ana dhambi gani Lowasa ya kutoalikwa na Mbasha?
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Mtume paulo tayari alikwisha kusema wanawake waache kuwa waropokaji makanisani na kama wana maoni wakawaeleze waume zao baada ya kutoka makanisani..........................sasa huyu kweli aijua Biblia Takatifu au anaisigina tu ili mradi apate mkate wake wa kila siku......................................

    Soma Corithians 14: 34-38 na 1 Timothy 2: 11-15
     
  8. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we acha tu!!!!!!!!!!!
     
  9. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2011
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,436
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Mkuu, mbona huyu ni "kada" wa ccm; na wasee wa ccm wamemtunuku ubunge wa viti maalum ili wasee (EL) waendelee kufaidi ?
     
  10. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Acha uwongo wewe! Kwa nini mnapenda kuandika vitu msivyofanyia utafiti. Tatizo lenu kila kitu ni ku-generalize. You should be fair mnapotoa comments zenu.
     
  11. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ukiona hivyo ujue Mzee EL katia mchango wake kwenye hiyo studio.
    Ila sishangai kwa Florah kula pesa ya EL, mbona maaskofu wanalamba bila ubishi na wala hatujasikia ametengwa kama wanayotengwa wazinzi makanisani?

    ANGALIZO: Chonde chonde kina Mbasha na wengine kuleni hela yake ila msitujie hapa 2015 na kauli za "EL ni chagua la Mungu"!
     
  12. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    umesema vyema
     
  13. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni vizuri ukanukuu uongo ni upi na ukweli unaoujua wewe ni upi katika hayo sio unaongea kama umetoka maliwato.
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Waimbaji wa Gospel Tanzania hawana tofauti na bongo flava
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Lowassa sijui alikuwa anatengeza track hapo kama vile anashusha chorus
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha ha
     
  17. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Acheni kugeuza jumba la Baba Yangu kugeuzwa kuwa kama pango la wanyang'anyi Flora Mbasha!!!
     
  18. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG] Re: Flora mbasha na edward lowassa


    [​IMG] Originally Posted by Gosbertgoodluck [​IMG]
    Acha uwongo wewe! Kwa nini mnapenda kuandika vitu msivyofanyia utafiti. Tatizo lenu kila kitu ni ku-generalize. You should be fair mnapotoa comments zenu.






    Unaona unafiki niliongea? Anatuimbia hivyo halafu yeye anashirikiana na wanyang'anyi hao hao. JE HUU SI UNAFIKI?
    Nazidi kusema hawa watu wapo kibiashara zaidi, no more?
     
  19. LD

    LD JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haya mamaa Flora Mbasha,
    Sijui vizuri lakini,
    Mmmmmmmmm sikuelewi kabisaaaaaaa!!
     
  20. k

    kinyambia Member

    #20
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hata kama wakitoa sadaka kiasi gani haimaanishi kuwa ndiyo wako sawa. Napenda pia kuwambia wana JF kuwa wengi hufunika maovu yao kwa kujifanya kuwa ukitoa sadaka ndiyo wametenda vyema kwa Mungu.
     
Loading...