Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Flora Mbasha afungua studio

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Jan 5, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    MUIMBAJI mahiri wa nyimbo za Injili hapa nchini, Flora Mbasha, amefungua studio yake inayokwenda kwa jina la Flem.
    Kwa mujibu wa msanii huyo, Flem Studio iko Tabata Kimanga jijini Dar es Salaam na wamepania kutoa kazi zenye ubora wa uhakika na gharama nafuu.

    Mbasha alisema katika studio hiyo wanarekodi Audio na Video katika viwango bora na gharama nafuu.

    Pia aliongeza kuwa pia kuna huduma ya hosteli, ambako malazi ni bure kwa wale wanaotokea mikoani.

    Msanii huyo anatamba na nyimbo zake mbalimbali zenye ujumbe wa kumsifu na kumwabudu Mungu zikiwemo, Tanzania , Unifiche , Maisha ya Ndoa , Aliteseka , Jipe Moyo , Furaha Yako na nyinginezo.
     
  2. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ok kwa hiyo ameshalipwa na CCM kwa kumkampenia JK?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Hata mimi instinct ya kwanza ilikuwa ni hiyo!
     
  4. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2011
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mpuzi sana huyo dada CD zake zote nimezitupa chooni
     
  5. z

    zamlock JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mjinga sana na hana roho wa mungu hata kidogp ameangalia pesa kwenye swala la kumuheshimu mungu hana lolote ndiyo manabii wa uongo wanajidai wanahuburi neno kwa kupitia injili kumbe ni unafiki tosha tena asije kupita mbele yangu nitamtemea mate na juu ya shughuli zake hizo asifike mbali
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Itatusadia nini kama sisi??
    ina manufaa gani kwa walalahoi wa Tanzania??
     
  7. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hivi kumbe huwa ana CD kabisa. Hayuko hata kwenye list yangu ya waimbaji wa muziki wa injili.
     
Loading...