Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Floating Bridge Unguja to Pemba U/construction

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mwiba, Jan 18, 2009.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Ingawa linatengenezwa kwa siri lakini kwa hali lilipofikia si siri tena.

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,806
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Kujitengenezea umeme tu imekuwa taabu , itakuwa daraja?
     
  3. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Sasa hivi kwa akili yako kutengeneza umeme na daraja ipi rahisi.Wewe kaa usubiri uone.
     
  4. share

    share JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2009
    Joined: Nov 22, 2008
    Messages: 1,418
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Sikuwa na taarifa hii kabla. Shukrani mkuu mwiba kutuhabarisha. Ni kitu kizuri kwa maendeleo. Nawapa tano kwa walau kujaribu kuanza kufanya hilo. Nchi nyingi duniani wamefanya na wamefanikiwa. Mfano, daraja la treni kati ya Uholanzi na Ubelgiji, kivuko kati ya Uingereza na Ubelgiji/Uholanzi, nk. Kwanini sisi tuwe watu wa kusimulia tu badala ya kutenda! Kufaulu au kushindwa ni sehemu ya maisha, lakini kukaa tu bila kujaribu (iwapo una resources) hakuna maana.
     
  5. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kwa hali ya umaskini ya visiwani ..is this really possible in Tz?
     
  6. M

    Mkora JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu kwa resource gani ? Hiyo 3% ya Gold au Tani 60,000 kwa mwaka za karafuu
    Na kwa magari mangapi ya kupita
    Acheni zenu hizo hakuna ku kama hicho for the next 20 years
     
  7. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...thubutuuu,

    wangejenga la Kigamboni kwanza, BTW umbali toka unguja kwenda Pemba ni maradufu ya umbali toka Unguja kwenda Bagamoyo tu hapo, ...iwe leo wajenge daraja malindi kwenda chwaka?

    ...Halafu hayo maji mbona tope sana, mkondo umepita nini? :D
     
  8. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,806
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Maalim Mwiba, kwa mantiki ya kujiondolea adha nzito kwanza haiingii akilini kutengeneza daraja hili badala ya matatizo ya msingi.
    Hilo daraja ni kwa traffic volume ipi, na ni kwa kupeleka hiyo traffic wapi.Ndio maana kabla hata ya kujenga barabara huwa kuna feasbility study za kuonyesha economic impact ya barabara hiyo.Hili daraja lako pamoja na kuwa ni a positive thing ni kama Serikali ya Tanzania kuamua kupeleka mtu mwezini!
     
  9. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nashauri bandiko hili lifutwe, na mleta bandiko apewe onyo kwa kubandika Tangazo feki. Ukifuatilia tovuti aliyo dokoa picha hizo Mabey & Johnson hawana mradi wowote wa ujenzi wa Daraja katika Tanzania
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Apewe server ban.. Kwi kwi kwi..
     
  11. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,806
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Well said Mtindio wa Brain, lakini banning somebody for his wrong thinking is kind of committing him to the gallows, let ideas flow good and bad.
     
  12. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Ni kweli kabisa lakini Tanzania inakuwa kwa kasi hivyo ndoto kama hizi ni bora kuzianzisha,pengie lijengwe kutokea Bagamoyo hadi Unguja na kutokea Hale hadi Pemba naona hapo mtarizika na Muungano utakuwa umenoga.
    Na kwenda mwezini ni kujiandikisha tu katika NASA jamaa kibao wamejiandikisha ndio ukaona mara anakwenda daktari mara mwalimu natumai iko siku mkulima nae atabahatika.ni chance tu ukibahatika hulipi hata ndururu.
     
  13. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,625
    Trophy Points: 280
    Hili lingekuwa daraja lenye umbali mkubwa kuliko yote duniani, kushinda hata lile linalotaka kujengwa kati ya Djibuti na Yemen ambalo litakuwa na umbali mkubwa kuliko yote.
     
  14. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Hili ni ile hali ya Tit for Tat unajua kuna mfereji wa Suez pale ambapo Afrika ilitengwa kabisa na Nchi za watu majuu. Na meli ikikatisha inalipa ndio hivyo hivyo daraja litakuwa na fedha linaingiza wakati meli inakatisha hata kule Panama nao ndio wanatia feza kwa akili kama hizi.
     
  15. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hivi kwani April fool inakuwaga 1st of february kwa baadhi ya sehemu hapa duniani?
     
  16. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2009
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Chaguwa wimbo Ndugu (Mwiba) na kama itakuwa umehumiwa binafsi nahisi nikuchagulie wimbo mmoja marufu uliopigwa hapahapa nyumbani TANZANIA na vijana wetu wa BENDI YA MAKASI wimbo unaitwa siku YAKUFA naimani utakusaidia kwa kipindi hichi unachokabiliana nacho pia asante kwa kutupa tarifa za maendeleo
     
  17. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    hata kama halitafika Pemba wenyewe tutalipanda na kufika linapoishia na kurudi Unguja, kwikwikwikwi. Huu kama mto malagalasi vile
     
Loading...