Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Flirting Partner wanted

Discussion in 'Love Connect' started by Maryrose, Sep 29, 2012.

  1. M

    Maryrose Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya kukosa nilichohitaji sasa narudi kwa mwendo wa flirting partner.PM only mambo ya kuombana namba za simu akha.Umri tu ndio kigezo muhimu.Awe mtu mzima 40+ years.
     
  2. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    aisee 40+!! kila la kheri
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Mme wa mtu sawa?
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Flirting partner 40+ yrs old? Lazma awe very inefficient kwenye mawasiliano. Ungetafuta seree, kila saa anauliza 'baby, umevaaje?' lol
     
  5. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kazi ipo
     
  6. muuza ubuyu

    muuza ubuyu JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Naona unataka raisi wa Nchi make huo ni umri unaotakiwa ktk katiba ili mtu awe raisi! Maryrose nomaaaaaa make wewe wa umri huo unamtaka ili ummiliki!

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
Loading...