Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Flirting out

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbimbinho, Jul 2, 2011.

  1. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,416
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    Jamani msaada, hivi mtu akisema she/he has been flirting out wth someone, wat does it exactly mean?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    It means exactly what it means....she/he has been flirting with someone!
     
  3. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,416
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    U r so rude, u knw.., f u cant help sio lazima upost, am jst askin wat exactly doz t mean? gat t?
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    No i don‘t “gat t“!!
     
  5. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Dictionary.."to act amorously without serious intentions; play at love".. kwa kifupi ni kama matani ya mapenzi lakini hayana nia mbaya wala hayana nguvu.. Mimi sio mtaalamu wa lugha lakini nadhani kuna tofauti kati ya ku-flirt na ku-cheat..

    Ila becareful, kwa sababu hii lugha sio yetu, ukisikia mtu anasema hivyo, anaweza kuelezea jamaa ana nyumba ndogo au jamaa anatoka kiukweli kimahaba..Yaani kama issue inakuhusu..imeshakula kwako..
     
  6. g

    geophysics JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Basi na wewe usiwe mkali ndugu yangu...maana umeomba msaada kila mtu atatoa msaada kadiri awezavyo ...elewa hapa watu tuna akili tofauti kila mmoja....
     
  7. Mvua Ya Kiangaz

    Mvua Ya Kiangaz JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ..................kufanya uhusiano wenye lengo la ngono tu...........kwa kifupi hit and run.
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    aaaaa,afadhali umeokoa jahazi.,hahahaaaa
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Haya faidi basi...kua FLIRTATIOUS ni sawa na KUJISHAU.Nadhani unaelewa maana ya kujishaua kwahiyo sina haja ya kuielezea.Na kuFLIRT pekee ina maana ya MBEMBELEZI (hali ya kubembeleza )...mara nyingi japo sio zote hua inasuggest anaeflirt yuko interested au anamLIKE tu anaeflirt nae kwahiyo wakati mwingine yaweza kua utani tu kama watu wafanyavyo makazini.Unakuta fulani na fulani wanachekeana chekeana sana...msg wanazotumiana zaweza kua sio za mapenzi ila kama wewe hujui mahusiano yao unaweza kuhisi ni wapenzi...wanakua na ukaribu wa kutosha kuwashawishi wasiowajua kudhani wao ni PAIR!!


    Hope nimesaidia!
     
  10. Mvua Ya Kiangaz

    Mvua Ya Kiangaz JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
     
  11. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,416
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    Asante mkuu, nimekupata, sema tatizo watu wengine wanaleta utani katika serious issues...!
     
  12. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,416
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    Senx, hapo now nimeelewa, n sor for th way I reacted, u knw this thing inanihusu, t's ma GF, kuna wakati tulikuwa tumegombana for couple of months n we were about to brk up, so jana when we met she just tod me kuwa she's been flirtin out with someone by tht tym but nat in sexual rlship. So was so curious to knw about ths thing..!
     
  13. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #13
    Jul 2, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,813
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    kweli lkn si ustaarabu wakati mwingine
     
  14. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,416
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    mkuu nimekupata n thnx for mwanzoni, lakin hapo kwenye bolded red mbona umeamua kujustfy kabisa..!!
     
  15. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    It's an assumption Kwani ukweli unaujua wewe mwenyewe kwanini umeuliza swali hilo.
     
  16. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,416
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    Mi nilitaka tu kujua wat doz it mean..!!
     
  17. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,216
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Acha uchokozi Lizzy mbona wewe unapenda magomvi na watu?!! mwenzio anataka kujua msaidie ama mshauri inaonekana bado mdogo kwa haya mambo...
     
Loading...