Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Flat Screen Computers for sale

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mponjoli, Oct 6, 2010.

  1. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Used FLAT SCREEN computers for sale (From Hong Kong)

    Brand: DELL

    Hard Disk: 80GB

    RAM: 512MB

    Processor speed: 2.8Ghz

    Monitor: Flat Screen 14 Inch

    If you are interested, please contact me through +255 753 742205

    Delivered anywhere in Tanzania
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mkuu weka na bei basi. nina njaa nazo hizi mno
     
  3. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Utingo bei maelewano ndugu. Kama vp nakuPM bei
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hong Kong si ndio China?
     
  5. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sina uhakika sana, ila cheki hiyo computer unayotumia hapo imetengenezwa wapi, I hope utapata jibu kama Hong Kong in China au la. Is this helpful?
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mbona unaanza kujitetea? mie natumia MAC bana..
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 985
    Trophy Points: 280
    Kuna mtu kampigia hapa JF anasema laki Tano(500,000/=)Ila anasema mnaweza jadili bei!:A S 465:
     
  8. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    shiling ngapi?
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hong Kong ambayo ni China.

    Nimeuliza Hong Kong ni China ? ukajibaraguza ati 'angalia kompyuta yako imetengenezwa wapi'..kompyuta yangu kutengenezwa wapi hakugeuzi ukweli kwamba unauza kompyuta za China.

    Haya pasuka !
     
  10. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 985
    Trophy Points: 280
    Sasa ishakuwa taafrani si biashara tena,ila mbona zote zinazouzwa madukani mpya zote nichina??huku silahisi kupata ya europe kwani huku kuna zone inayojulikana Asia middle east /africa ndo wana authorazation yakusambaza bidha za computer katika zoni hii!Sioni sababu ya kusakama kwa biashara yake huo niujinga naninawasiwasi JF imeingiliwa na teenagers!!! ila bei kasema kuna mtu kampigia na kasema 500,000/= na maongezi yapo!
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Last time I checked authorized dealers wa bidhaa za DELL walikuwa na kaofisi kao ka kizushi karibu na British Council..na hawakupi warrant kwa kununua kutoka kwa unauthorized dealers. Wacha kudandia gari kwa mbele.
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi kwa nn wabongo wanapo uza kitu huwa wanaona aibu kuweka bei wazi mtu anajipima mwenyewe?
     
  13. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Fidel80

    Hiyo ni strategy si bongo tu, duniani kote. Kuna namna mbili za bei, fixed na floating. Ukiweka bei kwenye bidhaa (price tag) inamaanisha ni fixed price. Ukiacha wazi maana yake ni floating price (yaani unaacha room ya negotiation). Hope umenielewa mkuu.
     
  14. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kiiza

    It shows you are matured and educated. Huyu jamaa me sijajua nia yake ni nini. Kama ni kuzalishwa nimesema ni Hong Kong. Ningekuwa nataka kuficha, ningebaki silent. Kuna watu hawana kazi,wanatafuta "ligi" mtandaoni halafu baadae akale kwa mama basi siku imeisha.

    I am in for business and not otherwise.
     
  15. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,954
    Likes Received: 1,218
    Trophy Points: 280
    kwa bei ya laki tano mkuu mponjoli kwa desktop-used computer NAHISI KAMA UNAWAKANDAMIZA watanzania walokwisha choshwa na ugumu wa maisha kuanzia bei ya petrol mpaka unga na sukari...kwanini usiuze laki2 tu mkuu...si umeshasema used?...maana hiyo laki tano nikiongezea laki 2 napata laptop yangu mpyaa ya usd 300-500.... NAOMBA IKIWEZEKANA KANUSHA HARAKA SANA KUWA HUUZI USED DESKTOP COMPUTERS KWA TSHS LAKI TANO
     
  16. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Who cares

    Nashukuru kwa maoni yako (ambayo ni hako yako kimsingi). Lakini biashara huria hii. Kila mtu anajua alikoutoa mzigo wake, so bei haziwezi kuwa sawa. Naomba nikupe changamoto. Kama kuna mahali unaweza kupata computer ya specs hizi kwa 200,000, please hata pc 100 nitanunua leo leo.

    Siuzi kuwagandamiza watanzania. Bidhaa sasa hivi bei zimekwenda juu. Yeyote anayeimport bidhaa anaweza kukuambia. Bei zangui naona ni znuri tu, maana kuna watu wamenunua mzigo kwangu tayari na wanaendelea.

    JF inafika mbali sana, maana nimepokea simu kutoka kwa jamaa kuanzia Dar hadi Sumbawanga tayari tumefanya na wengine tayari tumefanya biashara,wengine tunaendelea na wengine inabidi niwaagizie zingine.
     
  17. s

    sha Senior Member

    #17
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    wakuu nina nyumba natafuta mpangaji, ipo chango'mbe bora 5 rooms,big sitting room ,2 bath rooms ,2 asian toilet rooms,one self contain room ,veranda and big parking space. -shs.500,000/= pm mazungumzo yapo.
     
  18. s

    sha Senior Member

    #18
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shakinkumbi@hotmail.com
     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mi nataka tano kwa 300K @ unasemaje?
     
  20. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Acha kuua biashara za wenzako mjomba!!
     
Loading...