Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Flat for Rent in Upanga[October]

Discussion in 'Matangazo madogo' started by uporoto01, Sep 6, 2008.

  1. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2008
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    A 2bedroom flat will be available to occupy 1.10 08 rent $700 per month,1year rent required.Send a personal message or e-mail lagatege@yahoo.com NO AGENTS PLEASE
     
  2. mohammedzahor

    mohammedzahor Member

    #2
    Sep 6, 2008
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    why don't you send the flats detail of where about, as it is hard to get the proposal without the details. please
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Damn! kodi ya pango mbona kubwa sana?alafu vyumba viwili what about parking,garden,noise pollution free......alafu huu mtindo wenu wa kuwa mnatumia dollar kama medium of exchange ndani ya Tz umekuwa kama kasumba.....kama fashion hivi....
     
  4. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2008
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hili tangazo sio zuri, halina details kama Upanga sehemu gani etc
     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2008
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    The flat is on Mindu street/west upanga on a first floor,parking is available
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    is it fully furnished? Kuna gates ama garden? ni floor ya ngapi?
     
  7. C

    Chuma JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2008
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huu utaratibu wa kutaka kodi ya Mwaka naona upo hapa TZ tu....sijui kama nchi za wenzetu kama upo....
     
  8. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2008
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ni tangazo zuri BUT price si sawa na kipato cha Matanzania anayefisadiwa kila kukicha.

    Kwa mafisadi hiyo ndiyo mahali yake ni kama kumtukana kiziwi kwa sauti vile yaani its too little to feel it a price.
     
  9. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2008
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ohh God...Hii bei ni ghali sana...kwa mtanzania wa kawaida...kipato gani hicho cha kuweza kulipa kodi hiyo.Labda kama unalipiwa na company...

    Au serikari kwani uku ndio tunakopeleka PAYE zetu kila mwezi...bila huruma.Harafu ni kodi ya mwaka inahitajika USD 700 kwa mwaka ni dola 8400,Kwa exchange rate ya 1158 Tsh..9727200 tsh unapata..

    Hapo moja kwa moja unatoka katika tabaka la watanzania wa kawaida..unakuwa fisadi.

    Am out
     
  10. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2008
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Rent in some areas of dar are up to $5000pm but again most of the tenants are companies or foreign firms,average tanzanians have to live outside of town.
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160

    And Tanzanian Fisadi....to increase the list
     
Loading...