Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Flashback: Mh. Msigwa in action Very good!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MchunguZI, Aug 19, 2012.

  1. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Bunge limeahilishwa lakini kuna michango ya kukumbukwa. Angalia Mchango huu wa mh. Msigwa.



    Courtesy of Mwanakijiji
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ameonesha kuwa anastahili kulipwa mshahara. Ni wachache wako bold hivi
     
  3. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,848
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Nilibahatika check live hii hotuba.This is one of the CDM`s trademarks.Alikuja tena Sugu, katika hotuba aliyochomekea kuwa si "upepo ni Kimbunga na kinapita na dhoruba" .Jamaa waliweka discipline kuanzia siku hiyo bungeni,miongozo ilipungua, vijembe vilipungua..

    Kwa siku hiyo si PM, wala speaker, wala nani wa CCM walikuwa na nguvu katika session nzima.Walipata nguvu baada ya PM kwenda fikiri upya na kuwafunda tena.It was a cutting edge piece with a commanding tone. "ULIPITA UKIMYA KAMA VILE JAMAA ALIKUWA ALIKUWA AKIWAPA UPAKO".

    CDM wana vipaji, wanajua kuhutubia, wana ujasiri na commanding power, sijui kama Kagasheki ndio angefuatia baadaye siku hiyo sijui kama angeweza piga vile vijembe na kejeli,kama siku alipokuwa akisilisha Ya wizara yake.
     
  4. DIALLO

    DIALLO Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Pastor Msigwa I salute you! I see we have got wabunge on one side of the house and WANACHAMA on the other side. Wanachama are there to protect Maslahi of the DYING party while wabunge are there to speak the truth. Ukweli utatuweka huru. God bless you kaka Msigwa.
     
  5. DIALLO

    DIALLO Member

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Wabunge wa chama tawala wajifunze sasa jinsi ya kujadili maswala ya kitaifa bungeni.. Huu ushabiki wa kijinga wa kuunga bajeti mkono 100% halafu unaongea dakika 10 ukiikosoa hauvumiliki tena.. Hongera msigwa, zitto, mnyika na wengine mnaoendelea kuonyesha mwanga.. Somebody please tell mwinchemba to shut up!!
     
  6. m

    man A Senior Member

    #6
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hongera Msigwa Kamanda Wa Ukweli!!!
     
  7. m

    muhogomtamu JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Daaah! mimi nilisikiliza siku zile, lakini leo umenikumbusha mambo mengi sana mtoa uzi huu! nafikiria na kukumbuka jinsi bunge lilivyokuwa likiendeshwa, kwa kweli we have a long way to go! lakini kuna siku mambo yatabadilika! Time alone will tell. I believe that. Big up Mch.
     
  8. p

    politiki JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kwa kweli clip hii ya kaka msigwa kila siku nikisilikilizaga uwaga machozi yananitoka kwa maana ka kweli sidhani kama mwaka huu mzima kuna mtu au watu bungeni wanaweza kutoa kitu kilichopikwa kikapikika kama kile cha mwana wa msigwa ambacho kinakwenda ktk historia ya Tanzania kama one of the classic if not the most classic well articulated address given by the Tanzanian member of parliment ever. keep it up comrade Msigwa.
     
  9. d

    dada jane JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunaotumia simu tunanyanyasika na kubagulia. Muwe mnatupia mp3 basi.
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,392
    Trophy Points: 280
    Daaaah huyu ni jembe hile mbaya!

    Asante sana mtoa mada!
     
  11. H

    Hegelyakoni Member

    #11
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ki-ukweli msigwa ni moja ya hazina ya Tz,na nafikiri ni zaidi ya mwanasiasa
    he is above normal. bible inasema Mungu akikuridhia anakupa Hekima then maarifa na mwisho anakupa furaha.kwa kweli ni hotuba nzito kuielezea. Ebu ccm wawatumikie watu Basi, waache LONGOLONGO JAZZ,

    MTU kama Nape angejifunza basi kupitia hotuba kama hizi zenye ujazo wa hekima
     
  12. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hiim houba ya Rev Msigwa haina spare part. Sina uhakika kama anaweza kkuja kutoa nyingine kama hiyo. BIG THUMB REVEREND
     
  13. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yap,watoa mada mlifanyie kazi hili
     
  14. L

    Lekakui JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,400
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni kweli huyu jamaa ni kipaji,huu mchango kama waliotangulia kisema i think is one of the best kwenye bunge lililopita hata mkuu mwenyewe ningemshauri siku ananafasi akae kuisikiliza kwani cheche alizozitema zilikuwa nondo mbaya,na hii inaonesha kwamba ukichaguliwa kama chaguo la wananchi utakuwa jembe,lakini ukitumia pesa kulazimisha utabaki kuwa mpiga makofi na kusema tutatawala milele
     
  15. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,688
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Natumia HTC Desire with Android apps .... nimeipata hii speech @ YouTube bila Chenga

    Kwa kweli Rev Msigwa ni kichwa
     
  16. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Tatizo la CCM ni kulazimisha wabunge kusema wanayotaka badala ya kuwaruhusu waseme wananchi wanayotaka. Kwa kuwa hatuyasikii huko CCM, hatuna haja ya kuwapenda CCM.

    Kwa upande mwingine tena kama anavyosema Mh. Msigwa, hata wasomi walioko CCM hawajui waseme nini. Tangu waziri, waziri mkuu, wabunge na sasa hivi mwanasheria mkuu wa CCM (serikali), wote wanabwatuka tu. Wabunge wanaishia kusifu na kuwapigia makofi mawaziri badala ya kuisimamia serikali !

    Waziri anaishia kushukuru mke na watoto kwa kumusaidia kufanya kazi za serikali usiku kucha!

    Ni tatizo.
     
  17. b

    bdo JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,143
    Likes Received: 1,095
    Trophy Points: 280
    Nimesisimka, long live wazalendo, nadhani wote walitekewa kwa ujumbe, kila nilivyozidi kuangalia na kusikiliza hii clip nilidhani mwanahisaya Lukuvi angesimama...longo live wazalendo
     
  18. B

    Bahati Risiki JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    CCM inalinyanyasa sana taifa letu tena kwa majivuno makubwa. Mungu anaendelea kuibua wachache toka upinzani kama huyu Msigwa. Tunaendelea kusikiliza kila siku na mabadiliko yatakuja tu. CCM iendelee na ngonjera na mashairi ya DHAIFU huku wenye akili wakifanya kazi ya Mungu na hatimae tutaona nani mshindi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Yaani deni ni Trilioni 20, bajeti trilioni 13.


    Ule Msamaha wa madeni wa Mkapa ulileta manufaa gani?

    Hii ndo hali nilisikia Wasira akisema tutazidi kukopa! Ubaya ni kwamba mtu kama wasira yeye anakula pesa ya wizi na hajali nchi itaishia wapi!
     
  20. d

    dada jane JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naombeni ombi langu lizingatiwe la hapo juu. Nipo kijijini nikielimika mimi nitasaidia kuielimisha jamii inayonizunguka. Mf nina ile ya Mh Vicent aliyozungumzia kuhusu "makampuni ya kutengeneza magari nje ya nchi" watu wakiisikiliga wanakuwa majasiri sana. Kuna mpendwa mmoja alitupia kwa kutumia mp3. Abarikiwe sana.
     
Loading...