Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Flash modem yako bureeee

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by jozzb, Oct 8, 2011.

  1. j

    jozzb Member

    #1
    Oct 8, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    NDUGU zangu nimandika post ndefu juu ya kuflash modem za airtel na tigo bure coz sifanyi biashara.
    kwa wale mnaowasiliana na mimi kuwa mnaitaka software ya kuflash modem,basi jitahidini kunipatia mawasiliano ambayo unadhani yatakusaidia wewe kuipata hiyo software.asanteni
    tuijenge tanzania yetu kizalendo

    Post yenyewe ipo hapa << HUAWEI UNLOCKER>>
     
  2. m

    matambo JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    asante mukulu
     
  3. DULLAH B.

    DULLAH B. JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 675
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Thanx mkuu
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,265
    Likes Received: 8,875
    Trophy Points: 280
    Inasaidia nini ku flash modem?
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    huoni unahaini biashara za watu?
     
  6. j

    jozzb Member

    #6
    Oct 9, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ukii flash utaweza kutumia line zote.mfano katika modem ya voda unaweza ukaweka tigo au zain
     
  7. j

    jozzb Member

    #7
    Oct 9, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    sidhani kwa sababu wanaozitengeneza ndo wanaotufundisha na kuflash
     
  8. N

    Nagoya Member

    #8
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asanteeeee Uzalendo wa kweli.
     
  9. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    POA mkuu!!
     
  10. N

    Nagoya Member

    #10
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Je pia modem za voda inaflash? Maana nina modem ya voda na ya safaricom,
     
  11. N

    Nesto New Member

    #11
    Oct 11, 2011
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani msaada software za kuanlok modem
     
  12. N

    Nagoya Member

    #12
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu nina modem ya Vodafone Mobile conect (CE 0984) FCC ID: Q78-K3565-Z nipe software yake ya kuflash kama unayo,

    regards
     
  13. M

    MASEBUNA JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  14. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mkuu nitawezaje ku unlock HTC THUNDERBOLT AU MECHA?
    MSAADA TAFADHALI.
    NATANGULIZA SHUKRANI ZANGU ZA DHATI.
     
  15. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ngoja nijaribu hii
     
  16. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Naomba uspecify aina ya modems na series manake hiyo software yako haiwezi unlock modem za tigo na airtel mpya mara ya mwisho ulitudanganya watu tukaka vitako kumbe chai tupu naona umekuja kivingine. Naomba nisaidie watu kwa kuwawekea attachment ya hiyo software manake huko kwenye blog yako bado umeibania mpaka watu wakutafute maana yake nn?
    Bofya hapa
    View attachment Huawei Modem Unlocker v5.8.1.rar
     
  17. ropam

    ropam Senior Member

    #17
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama hufanyi biashara mkuu si ungetuwekea hapa?
     
  18. baghozed

    baghozed JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 514
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    naomba utujuze kama E153u-2 kama waweza kuflash na K3570-Z maana hizi ndo modem toleo jipya.Thanx
     
  19. LINC

    LINC Member

    #19
    Oct 24, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jozzb,

    Humu ndani watu wanatoa software bure wewe unatuambia tulipie 8000 au 10000 ili utupatie password. kama unahitaji kufunguka basi tupe bila password au weka hewani password.
     
  20. LINC

    LINC Member

    #20
    Oct 24, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ameweka kwenye blog yake na ukishaishusha tu inakudai password ambapo inakupasa uwasiliana naye na ulipie 8000 au 10000. humu ndani watu wanatoa Win7 na key for free na zaidi ya software kibao lakini mshikaji yeye anafanya biashara
     
Loading...