Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Flash imegoma kuformat

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by NGOGO CHINAVACH, Nov 28, 2011.

  1. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 604
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Wakuu nina flash nataka kuiformat lakini kila nikijaribu ile njia ya my computer=right click flashdisk=format inagoma. Naomba kama kuna njia nyingne ya kuformat tupatiane maujanja. pia nimejaribu ile njia ya run=type cmd=format:F(kutokana na ile herufi iliyopewa flash)inanipa majibu ya file name, volume name is incorrect wakati ndiyo yenyewe.
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Tafuta mtu mwenye OS ya Linux anaweza ifukunyua ipasavyo bse lazima itakuwa na virus
     
  3. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Andika cdm kwenye run then enter itakuja screen ya dos, andika cd.. Mpaka ibakie neno C:// kama sikosei ila ni C na mistari tu hamna neno mbele yake, the mbele ya c na hivyo vimistari andika neno format E: kama E si flash angalia flash inaherufi gani weka then enter itakupa kupa maelezo we enter tu mpaka mwisho itamaliza. Kabla ya ku enter baada ya kaandika neno format E: na ukawa na uhakika na herufi ya flash yako chomoa flash halafu rudisha ikishasoma kwenye pc ndio bonyeza enter na maelezo ka niliyokupa
     
  4. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 604
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    wakuu kuhusu mtu anayetumia OS ya linux sijapata ila ile ya command hapo mwanzo maelezo cjayapata fuleshi
     
  5. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Una nyundo karibu?? weka juu ya meza ya mbao, shusha nyundo moja.
    halafu kanunue nyingine!
     
  6. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 604
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    wakuu hii njia ya command sasa hv ipo kwenye stage ya kuhesabu percentage, nitarudi kama ikifanikiwa
     
  7. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 604
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    ngoma imezingua mazima wakuu, nimeitupa
     
  8. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,949
    Likes Received: 2,494
    Trophy Points: 280
    lete ushauri wa ki tech siyo huo ukimbora wako peleka kule chit chat. Kama huna ushauri au hujui kupita kimya siyo dhambi.
     
Loading...