Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

FL1 -Sorry kama nitakukwaza !

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Egyps-women, Mar 11, 2010.

  1. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimesoma Profile yako sijapata nilichokuwa natafuta
    Nimekutumia PM bila majibu..umeni-ignore (not fair)
    Kupitia Post yako ya leo najisikia kumwambia mme wangu nampenda …ni kweli umeolewa ?? Ni kweli ulikuwa unamanisha ?
    Kupitia post ya Pearl .. 1st lady: mcha Mugu,anampenda mumewe,anapenda kazi,mdada mwenye heshima zake....

    Naomba kwa niaba ya wana JF utujuze mmeo ni nani ndani ya JF ..kama kweli unampenda ..tumjue shemeji yetu ..?
    Je michango yako katika jukwaa la mapenzi na mapendo (mzee hasikii wivu)

    I love you FL1
    **********
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kali nyingine hiii:D
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hehehe ....makubwa!
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah pole da' Egyps-women,
    Hilo swali naona halina maana we mchukulie hivyo hivyo kama tunavyo kuchukulia wewe unataka ujue kama mmewe yupo humu ili iweje? Kwa msamaha ngoja tukuombee lakini kwa hili la kutaka kujua kama mmewe yupo mm siliafiki kabisa ukimpora mmewe itakuwaje?
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    itifaki izingatiwe....sorry kama nitakuwa nimekukwaza
     
  6. bht

    bht JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wat for my dear??? (samahani kama ntakukwaza pia)
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hehehehe mm nahisi huyu dume bila shaka hahaha anataka pumnziko la amani
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Haya FL1 tuambieeeeee....
     
  9. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    leo ni leoooooooooooooo
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Oooops Egyps-women nasikia kizunguzungu umenishitua mpendwa nakupenda pia !!
    wewe ni Bro or Sissy?
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    imezingatiwa au lah hasha??
     
  12. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Umeanza kwa samahani malizia kwa samahani sidhani kutaka kujua private issues za mtu ni kitu kizuri, sorry kama nitakuwa nimekukwaza.
     
  13. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda kwakweli hii, inaleta yale yale ya mada ya Pearl, HISIA,
     
  14. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    JF WHERE WE DARE TO TALK OPENLY.
    Sema mama sema usiogope!!
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kuna haja ya mie kujibu hayo maswali ya huyu EW jamani hebu kuweni fair wana JF
    Ni kweli anawawakilisha nyie ??? naomba kura ya VETO IPIGWE
     
  16. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nina wasiwasi na wewe mama HUENDA WEWE NI HOMOS.....L!uongo kweli?:D
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Kwa mjanja yoyote atauona woga wako hapo!
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    wakwetu naona itifaki inapindishwa hapa.......
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Jibu hoja mama. Ye kasema anakuuliza kwa niaba yetu.
     
  20. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #20
    Mar 11, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    jiulize sana dadaangu!
    huyu si mtu wa kawaida!....JF KUBWA SANA.
    huenda ni ms...g....i
     
Loading...