Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Five stars modern taarab wapata pigo!!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Zero One Two, Mar 22, 2011.

  1. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ajali iliyotokea jana maeneo ya mikumi mkoani morogoro wakitokea kyela katika maonesho yao imesababisha vifo vya wasanii wa kundi mahiri la 5 stars wapatao kumi na tatu akiwamo Issa kijoti aliyeimba wimbo maarufu kama ''kanunua simu kampa demu walipoachana kampokonya''huku wengine kumi na tatu wakiwa majeruhi akiwamo bi Mwanahawa Ally wanaendea vizuri. POLENI WAPENZI WOTE
    WA TAARABU.MUNGU AWALAZE MAHALI PEMA PEPONI .AMINA
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kikundi cha taarabu cha Five Stars kimepata pigo baada ya kufiwa na jumla ya wanakikundi 10,
    wakiwemo waimbaji, mafundi mitambo na mkurugenzi wa bendi. Katika ajali ya gari iliyotokea usiku
    wa kuamkia leo Mikumi, Mkoani Morogoro, wakitokea Kyela,Mbeya ambako walikuwa na ziara ya
    kimuziki. Katika ajali hiyo, alikuwemo pia mwimbaji mkongwe Mwanahawa Ally ambaye alinusurika
    baada ya kuumia vibaya, aliungana nao kama mwimbaji mwalikwa akitokea Melody ModernTaarab. Pia
    mwanamuziki mwingine mahiri, Hammer Q, ambaye alikuwepo kwenye msafara, alinusurika baada ya
    kubaki Iringa wakati wenzake wakiendelea na safari. . Yafutayo ni majina ya wana Five Stars waliothibitishwa kufa hadi sasa:

    Issa kijoti - mwimbaji
    Husna mapande-mwimbaji
    nasoro madenge - mkurugenzi
    Sheba juma - mpiga solo
    Omari hashimu- mpiga bass
    Omari tall- fundi mitambo
    Hamisa mussa - mwimbaji
    Rama kinyoya - mwimbaji
    Tizo mgunda - mcheza shoo
    Haji mzaniwa - fundi mitambo
     
  3. Chiwaso

    Chiwaso JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,375
    Likes Received: 922
    Trophy Points: 280
    Innalillah wainnalillah rajuuuun
     
  4. Mosskiss

    Mosskiss Senior Member

    #4
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Maskiniiiiii kijotiiiiiiiii!!! Mungu azilaze roho zao peponi ameeeeeeeeeeeeen!!!!
     
  5. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #5
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Inna LILLAHI wa Inna Ilaihi Raji'oon
     
  6. D

    Daniel Stephano New Member

    #6
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    The old 5stars modern taarab does not exist....everything will perish.......we'll miss them 4ever.
     
  7. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Madereva punguzeni usela mavi mkiwa safarini, sasa munaon mr ajali moro2.JPG a mulivyo licost Taifa na wapenzi wa muziki kwa ujumla?
    Nasasa kama Dreva huyu ange sikiliza ushauri wa Abiria wake Ajali isingetokea kamwe.

    moroajali moro3.JPG
     
  8. D

    Dommy Member

    #8
    Mar 23, 2011
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau kuna picha nimeambiwa zilikuwa kwenye global publishers na leo hazipo kuna yyte aliweza kudownload atushirikishe ???
     
Loading...