Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fitina ya mwondoa Mzee Chizi ATCL

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Jun 7, 2012.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Haya wakuu

    ktk magazeti ya leo,inaonekana kuenguliwa kwa mzee Chizi ni fitina ya baadhi ya wakuu baada ya Mh huyo wa ATCL kuminya mianya yote ya kula pesa iliyokuwa ikifanywa na baadhi ya wakuu hapa Tanzania.
    baada ya Chizi kupewa Nafasi ya kukaimu Ukurugenzi ndani ya ATCL alizuia utengenezaji wa ndege nje ya nchi na kuanza kutumia wataalamu wa ndani ya tanzania jambo ambalo baadhi ya wakuu hawakupendezwa nalo kwani limesababisha kuwanyima ulaji wao,na pia Chizi alijitahidi kubadirisha bei za ndege ili ziwe sawa na bei za ndege nyingine na hii ilivutia wasafiri wengi kuweza kuitumia ATCL lakini wakuu wengi waliudhika kwani maslahi yao ktk ndege nyingine yalianza kupungua

    na ndio maana hata wakati ile ndege mpya ilipokuwa ikipaa angani viongozi kutoka wizarani hawakuhudhuria ktk hafla hiyo na hii ni kuonyesha kuwa viongozi hao hawakuwa tayari kumuunga mkono mkurugenzi Chizi labda kwa yeye kuleta ndege mpya na hili limesababisha kupunguza maslahi yao binafsi

    WAZIRI MWAKYEMBE labda atoe hizo taratibu ama kanuni zilizokiukwa ili watanzania wajue

    chanzo clouds fm,kipindi cha asubuhi 7/6/2012 na akina PJ,walikuwa wakisoma habari ktk gazeti la majira
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,109
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    Tanzania ni zaidi ya uijuavyo
    hii sio maige style kweli?
     
  3. luck

    luck JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Duh. yangu macho
     
  4. A

    AZIMIO Senior Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwenye vitengo hivi kuna mazingaombwee?
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,896
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Mimi nilisikia eti waziri aliamua kumpa shavu ndugu yake, sijui ukweli wa hili. Ila kumuondoa kaimu haiingii akilini, mi nilidhani angetangaza kumteua mkurugenzi kamili na si kutengua uteuzi wa kaimu. Inaniongezea mashaka. Ndaga gwe kyala.
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ni zama za KAIMULISM
     
  7. m

    mwigo Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli kabisa kuwa katibu mkuu anahusika moja kwa moja na hujuma hizi za kutaka ndege hii isiruke ili yeye aendelee kunufaika na makampuni mengine ya anga ambayo hupokea vijisent kutoka kwao.chizi AMEFANYA KAZI KUBWA SANA. JANA NILITOA MADA HII KUONESHA NAMNA ANAVOHUSIKA NA HUJUMA HII HUYO KATIBUI MKUU.
     
  8. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    ukweli uko wazi
    precision air ndio wauwaji wakubwa wa air tanzania na viongozi wengi
    wana hisa humo akiwemo mramba na wengineo wanajijua.
    kwa mtu aliesikiliza mahjiano kati ya ITV na Chizi atagundua huyu mtu ni wa busara
    na amejitahidi kadri awezavyo kuiokoa Tanzania. Katibu mkuu anapaswa kuondolewa mara moja
    na pia Mwakyembe amekurupuka kumfukuza kazi Chizi kwani waziri aliemteuwa kushika wadhifa huo
    alikuwa na mamlaka sawa na mwakyembe aliotumia kumteua kaptain.
    watanzania ni wapenda kula badala ya kupenda uzalendo. hamsahngai wanatembelea mavx ya garama
    huku wakiwaacha walipa kodi na wananchi maskini bila huduma za msingi
    THIS COUNTRY NI ZAIDI UIJUAVO.
     
  9. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,386
    Trophy Points: 280
    kwani ile ni ndege ya ATCL!??

    Mbona tunakuwa wagumu kuelewa mambo madogo hivi, yaani viongozi wa serikali/wizara wakusanyike kukata keki na kupokea ndege ya kukodisha!? Ni bora mara 100 kama wangenunua ndege ndogo (kama ile Nape aliyokodisha kwenda Bukoba) ya kwetu kuliko Boing 777-400 ya kukodisha (ya mafisadi).
     
  10. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Huwezi kuzomea ukiwa usingizini.
     
  11. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kaka hapo ndipo majibu ya AZIMIO LA ARUSHA Linapojibu maswali yetu

    kama viongozi wasingeruhusiwa kuwa na hisa ama kufanya biashara mambo haya ya kiongozi kutumia fitina kumwondoa mkurugenzi yasingekuwepo,hapa kuna maslahi binafsi,watu wanaliuwa shirika letu ili wapate maslahi furani ktk kampeni walizowekeza

    lakini nadhani katibu mkuu ni tatizo,je kamati za bunge mpo waaaaapi?
     
  12. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    ukweli utajulikana soon na ikiwezekana mtashangaa mwakyembe anaachia Ngazi
    kama tuhuma hizi zikithibitisha=wa.
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Uzuri wa hapa jf unapata kilakitu@low cost,,,,,,
     
  14. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #14
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    lokisa

    umeyasikia hayoo?

    yaani kwa jinsi alivyo ongea mwakyembe na wafanya kazi wake leo ATCL unaweza chukua panga na kumfuata chizi,maana kuna madudu ya kutisha,kumbe ndege tuliyokodi tumeanza kulipa wakati ikia ktk hanga na mpaka sasa kuna deni la kufa mtu tunadaiwa
     
  15. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ... WE'RE A CURSED PEOPLE! Period. (Wageni karibuni mchukue nchi
     
  16. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    ina maana hamna imani na mwakyembe wana if au majungu tu mnayo.
     
  17. A

    Adm Senior Member

    #17
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni rahisi kuanza kuwa na fikra za ukabila kwa kile alichokifanya mwakyembe. Mi nadhani kabla hatujahukumu kwa hilo hebu tujiulize maswali haya kwanza
    1.kwenye orodha ya wale waliondolewa(akiwemo bwana chizi),hakuna mtu ambaye ni mnyakyusa?
    2.Je kuna anayefahamu mchakato wa ajira/uteuzi wa bwana chizi kuwa ulifuata taratibu za ajira ama la?
    Nawakilisha
     
  18. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Ukweli tumeanza kuusikia! Uniform 17 kwa USD 50,000. Maofisa wawili nchini China kwa ajili ya kusimamia ushonaji kwa siku 45. Ama kweli kama hii ndio mwonekano wa busara alio nao Chizi na anatetewa basi tuna safari ndefu sana.
     
  19. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #19
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hilo nalo neno...! Mwakyembe kamchana Chizi live leo mchana, yaani Chizi na uchizi wake kaanza kuilipia ndege hiyo ikiwa huko huko ! Ndio pesa ya kukodisha!
     
  20. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #20
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hilo nalo neno...! Mwakyembe kamchana Chizi live leo mchana, yaani Chizi na uchizi wake kaanza kuilipia ndege hiyo ikiwa huko huko ! Ndio pesa ya kukodisha!
     
Loading...