Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fisi Afanya Mauaji Shinyanga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MziziMkavu, Jan 9, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    [TABLE="width: 491"]
    [TR="bgcolor: #E1E1E1"]
    [TD][​IMG]
    Picha kutoka katika maktaba ya nifahamishe[/TD]
    [TD]Sunday, January 08, 2012 9:22 PM
    Vyombo vya habari vya Tanzania vimeripoti tukio la kuhuzunisha lililotokea mkoani Shinyanga. Tukio hilo linahusiana na fisi aliyevamia na kumnyakua mtoto wa miaka minne na kumjeruhi vibaya kiasi cha kupelekea mtoto huyo apoteze uhai.[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Kamanda wa polisi mkoani Shinyanga Diwani Athumani alisema majira ya saa 12 za jioni huko katika kijiji cha Giriku kata ya Bunamhala wilaya ya Bariadi, mtoto Wande Manjale (4) akiwa anacheza na dada yake Sabuhi Manjale (10) mwanafunzi wa darasa la tatu katika shule ya msingi ya Giriku walivamiwa na fisi.

    Watoto hao wakiwa umbali wa mita 50 kutoka nyumbani kwao walivamiwa na fisi. Fisi huyo alimrukia Wande na kumngÂ’ata shingoni na kukimbia nae vichakani, ndipo dada yake Sabuhi alipopiga kelele za kuomba msaada na baba yao mzee Manjale Giriku (40) alipojitokeza kwa kushirikiana na wananchi wengine kumkimbiza fisi huyo.

    Fisi alimuacha mtoto huyo na kukimbilia vichakani baada ya kuwa amemjeruhi kichwani na sehemu za siri na kusababisha kifo chake.

    Kwa wasiojua mazingira ya Tanzania wanweza kushangaa sana kusikia habari hizi. Lakini ukweli ni kuwa, vijiji vya Tanzania vina hatari nyngi, na hii ni kutokana na mazingira duni ya vijijini.[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    very sad,poleni sana wafiwa
     
  3. P

    PACHOTO JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 1,072
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Wa chadema hao
     
  4. dorin

    dorin Senior Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 29, 2010
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii ndio akili ya mwana CCM.

    Poleni sana wafiwa
     
  5. P

    PACHOTO JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 1,072
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Teh teh kama wewe una akili ya kichadema mi nina akili ya kibinadamu, nasikia mmepanga maandamano kisa kikwete hajamzuia fisi asing'ate mtu!
     
  6. MANI

    MANI Platinum Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,850
    Likes Received: 866
    Trophy Points: 280
    Huyo atakuwa fisi wa kufugwa
     
  7. L

    Lung'wando Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ya fisi na Chadema wapi na wapi?
     
  8. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo yaitwa human wildlife conflict,maeneo hayo ya bariadi yamepakana na maswa game reserve na Serengeti national park,hivyo matukio ya namna hiyo hutokea
     
Loading...