Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fish calling machine.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Officer2009, Mar 20, 2012.

  1. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Wadau, jana niliangalia kipindi kwenye tbc ambacho walionyesha mashine yenye uwezo wa kuita samaki baharini/ziwani/bwawani/mtoni through high frequency sounds. Mvumbuzi ni mwalimu wa Veta, Tanga. Mashine inaweza kuongeza ufanisi katika uvuvi. Mvumbuzi anaitwa Emmanuel Bukuku. Naomba mwenye email yake au namba yake ya simu anipe kwani nina hamu ya kujipatia mashine hii ya ajabu.
     
Loading...