Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fisadi kutimkia ulaya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackbauer, Apr 23, 2011.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Siku chache baada ya ccm kutangazia wanachama wake ambao wamekua wakitajwa kuhusika na vitendo vya ufisadi kwamba wanatakiwa kujiuzulu nafasi zao za chama katika muda wa siku tisini,kuna habari kwamba mmoja wao amepanga kuihama nchi.
    Mwanachama huyo ambaye amewahi kushikilia nafasi kwenye ngazi mbalimbali za chama hicho,amepanga kutoroka nchini ili kuepuka hatua zilizopangwa kuchukuliwa na ccm dhidi yake na wengine wanaotuhumiwa ambazo anahisi zitamzalilisha.
    Kada huyo ambaye amesakamwa kwa muda mrefu kuhusika na kashfa mbalimbali za usanyaji wa fedha za kodi za wananchi kiasi cha kusababisha serikali ya rais kikwete kushambuliwa,anaelezwa kuingiwa na hofu kwamba hatua ilipofikia hawezi tena kuendelea kuishi kwa raha humu nchini kutokana na kunyooshewa kidole na watu kila anapopita.kada huyo ambaye ni mfanyabiashara amegundua pia kwamba kwa hali ilivyo hawezi kuendelea kufanya biashara kwa utulivu humu nchini na hivyo kuamua kuchukua uamuzi wa kuhama lakini amepanga kufanya hivyo baada ya kuivuruga ccm na kisha kutimkia nchi ambayo bado anafanya siri kubwa.

    Source:gazeti la sauti huru
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    pumbafu
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Ahamie wapi wakati keshazoea free lunch bongo? Teh Teh
    Huyu mtu ni kumtia umarehem kabla hajatorosha pesa za wavujajasho!
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    pumbaf nini?
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    nimejaribu kuisoma hii habari nimeshindwa kujua exctly wanamuongelea nani kati ya R.a na E.l
     
  6. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Nadhani wanamwongelea mfanyibiashara (R.a)
     
  7. S

    SARAWAT Member

    #7
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    source please!
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mya dear rachel!
     
  9. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hu ni uzushi tu 'Rais' wa ukweli aende wapi ?
     
  10. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    RA kaka, huyu mtu hafai!
     
  11. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Akishaondoka watasema hawajui alipo then atakufa kiutatanishi (Kumbuka yaliyomtokea Balali)

    Historia Inajirudia hapa
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Inasemekana tayari kada huyu ametanguliza familia yake kwenye nchi hiyo aliyopanga kuishi na kuanza maisha mapya.
     
  13. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Inasemekana tayari kada huyu ametanguliza familia yake kwenye nchi hiyo aliyopanga kuishi na kuanza maisha mapya.
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duu....
     
  15. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hapo moja kwa moja wanamuongelea RA huyu mwingine hana ujanja huo huyo ni hapahapa tu
     
  16. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    si ndo mwenye uraia wa nchi mbili huyu?
     
  17. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sio mbili tu mkuu huyu anazo raia za kutosha, ila wa bongo ni wa kuchumia tu!!
     
  18. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #18
    Apr 24, 2011
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kama ni kweli atakuwa RA maana inasemekana kuwa hata wakati suala la Richmond kipindi kile limepamba moto alihamishia familia yake Kanada. Huyu si ndo ana uraia wa nchi tatu?
     
  19. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sasa wabongo walioshirikiana nae tumbo joto!wakati mwenzao anakwea pipa sisi tunakufa nao we subiri tu!
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Apr 24, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Sidanganyiki kitoto!
     
Loading...