Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fisadi Kikwete aliposema watu walioathirika na HIV ni kiherehere chao

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mzalendo80, Nov 5, 2010.

  1. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Fisadi Kikwete aliposema hivyo alikuwa yupo sawa au ni kuidharau Jamii? Na kama ameidharau jamii je anafaa kuwa kiongozi wakati huko nyuma alishawahikuwa fisadi na bado ataendeleza ufisadi maana ukiwa mwizi huweiz kuacha wizi hata kalamu utaiba tu
     
  2. d

    dotto JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hajawahi kuwa kiongozi bora ni bora mtawala
     
  3. n

    nkosiyamakosini Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sina uhakika, nadhani mmechakachua alivyosema jk, kama walivyowahi chakachua chama cha wafanyakazi. thanks
     
  4. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    nkosiyamakosini
    Member

    Join Date
    Thu Nov 2010
    Posts
    17
    Thanks
    0
    Thanked 0 Times in 0 PostsRep Power
    0

    SIKUSHANGAI
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hivi Kikwete mwenyewe yupo Salama? ninawasiwasi na afya yake. Lakini siwezi sema ni Kiherehere chake.
     
  6. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    yeye mwenyewe ana KIHEREHERE, maana anao, kautoa kwa demu wa lyumba
     
Loading...