Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fisadi asituingilie watz na upendo wetu.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Magulumangu, Dec 16, 2010.

  1. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mandugu pamoja na uelewa wangu mdogo na utembeaji wangu mdogo nje na ndani ya nchi, Sijawahi kuona au kusikia Wana forums fulani wamekutana kama au kupendana kama JF, je, dada, kaka, mama, baba , mjomba, shangazi, pamoja na wadogo zangu huu upendo watz tulio nao si wa KUIGWA jamani? Kwani wakristu na waislamu tunaongea vizuri tu, je hawa mafisadi wanataka kuupoteza huu upendo? Je kama mtz asili yake UPENDO tuko tayari kuiona hii UPENDO inaenda hivi hivi?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    kwani nani anataka kuuharibu?
     
  3. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Mafisadi kwa kutugawa kwa makundi eti UDINI.....
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hao unawapotezea tu!
     
Loading...