Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

first year udom

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Eselo, Aug 23, 2012.

  1. E

    Eselo Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman wana jf kwa wale wa udom naomben mnijuze first year tunafungua lini,,,ili tuweze kujiandaa
     
  2. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Wiki ya pili ya October tutakua wote pande hizo.
     
  3. E

    Eselo Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vp mshiko tusije kufika na kungaa macho,about admission letter inakuwaje wakuu
     
  4. S

    Safhat JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuwasubiri wakuu waje watujuze..!
     
  5. N

    Nabihu JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mkopo vip jaman
     
  6. m

    man lesha Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Cha mcng unatakiwa kuwa na pocket money yako ya kukutosha kwa mda km wa mwez 1 hv, coz swala la mshko kwa cc wazoefu huwa unachelewa sana.NB cmlsoma guide bk ya tcu and loans board.
     
Loading...