Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

First year mzumbe(2012>213)

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Sage B, Sep 26, 2012.

  1. S

    Sage B Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utakua unajiuliza maswali mengi,mkopo wangu ni asilimia ngapi?,napaswa kujilipia ada asilimia ngapi? Deadline ya payment ni 30sept,sasa nitalipaje.
    UNATAKIWA ULIPE KILA KI2 ISIPOKUA ADA TU,HII UTALIPA PINDI UKIFIKA CHUO CAUSE PANA BENL YA CRDB,HATA KAMA TARE 30,ITAKUA IMEPITA HAKITAHARIBIKA KI2,MAELEZO ZAIDI PIGA NAMBA KWENYE JOINING INAYOISHIA NA 3
     
  2. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Asante kwa taarifa tutakuja mkuu
     
  3. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nashukuru kwa taarifa
     
Loading...