Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

First year 2012-2013baf na wanabaf waliopo mzumbe,yr1,2&3

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by R31, Sep 7, 2012.

  1. R

    R31 Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NOTE:SINA LENGO LA KUTAFUTA SIFA WALA UBAGUZI. Kwa kuwa ni kweli mwaka wa kwanza kwa wanafunzi wa Mzumbe hukutana na likizo ndefu,kama sijakosea ni from january to july.Je kwa wale wana BAF mliotutangulia mnatushauri tusome nini ktk likizo hiyo ambacho kitatusaidia sana kulingana na masomo yetu ya BAF.WanaBAF hususani yr2,yr3 na mlio makazini naomba ushauri wenu tafathari.Natanguliza shukrani kwenu wanajamvi."Malumbano hayajengi"
     
  2. b

    byembalilwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    unauhakika wa kwenda chuo? Si umeambiwa hiyo kozi ni non priority!
     
  3. m

    markj JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    wenzako huwa wanatafuta interns na vitempo kwa wakati huo, hayo mambo ya kujisomea likizo yalikuwa o level watu wanacover topics za kidato kinachofwata katika kidato cha nyuma yani mtu yuko form 3 lakini unakuta keshamaliza topics za form 4 kwa aideni mchikichini, huku chuo mambo hayo hamna mkuu! tafuta tempo au fundisha tuisheni au rudi kijijini ukalime kidogo na baraka za wa zeee
     
  4. S

    Suma mziwanda kageye JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We likizo kula apple 2 acha kujitontya
     
  5. Pop de Zungu

    Pop de Zungu Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 25
    likizo ni kuanzia february mpaka july kijana subiri watoe prespectus mpya ya 2013/2014 huwa ina kozi zote unazo takiwa kuzisoma kwa muda wote wa miaka mitatu so kwa kipindi cha likizo utakuwa umeisha jua kozi za semister inayo fuata kwa ushauri wangu unatakiwa usome izo kozi nyumbani kwa kusaidiana na wengine ambao wameisha soma kama hutawakosa komaa mwenyewe kibishi
     
  6. R

    R31 Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Upo nje ya mada na lengo la hii post!
     
  7. R

    R31 Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu mliochangia shukrani sana,ila sijalizika na ushauri wenu.
     
  8. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    nenda kalime!!
     
  9. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Hongera kuchaguliwa Mzumbe, ila ujipange kwani huku kukosa hostel ni kawaida sana na msuli wa BAF ni balaa, kuhusu staggered we piga job upate mkwanja
     
  10. b

    brian360 JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    hivi mzumbe kuna uwezekano wa kubadilisha course!
     
Loading...