Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

First Selection za Diploma na Certificate zimetoka Mzumbe.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by king Chuga, Jul 2, 2013.

  1. king Chuga

    king Chuga JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2013
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 500
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
    Chuo cha MZUMBE leo wametoa majina ya wanafunzi watakaojiunga na chuo hicho kwa mwaka wa masomo 2013/2014. Kwa maelezo zaidi tembelea tovuti ya chuo.
     
  2. Darius

    Darius JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2013
    Joined: Jun 16, 2013
    Messages: 1,856
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    wanaanza lini masomo?
     
  3. king Chuga

    king Chuga JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2013
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 500
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
    14 oct - 20 oct
     
  4. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2013
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,811
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Shukrani kwa taarifa mkuu
     

Share This Page