Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

First lady

Discussion in 'Jamii Photos' started by KAKA A TAIFA, Oct 27, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    ANAPENDA MBOGA MBOGA SANA HIVYO NDANI YA WHITE HOUSE AMELIMA BUSTANI KUBWA ,NA HUSHIRIKIANA NA WANAWE WAWILI SASHA NA MALIA ,AMEPANDA ZAIDI YA AINA 55 ZA MBOGA MWAKANI AMEPANGA KUTOA KITABU KUHUSU MAMBO YA MBOGAMBOGA JE HUU SI MFANO WA KUIGWA.[​IMG]
     
  2. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,014
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Good!!
     
  3. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Safi sana mama Obama,mimi sijui hapa kwetu anafanya shughuli gani ya mfano maana kama taasisi zipo nyingi
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,536
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Anafaa kwenda Zenj..mambo ya mbogamboga na mikate si unajua tena, lol!
     
  5. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Sure aisee!
     
  6. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Wa kwetu anapenda nini?
     
  8. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nilivyosoma heading nilifikiri ni First Lady wetu kumbe sio......
     
  9. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kusaidia kina mama.
    OTIS.
     
  10. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sisi first lady wetu naye ni Rais anapambana na wapinzani majukwaani kumtafutia mme wake ulaji zaidi, hana muda wa kulima bustani.
     
  11. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,769
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    naskia 1st lady wetu ni naibu waziri mkuu anasubr kuapshwa tu sasa atafanyaje shughuli kama hzo..
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    I really like this lady.... She is herself always...
     
  13. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    First lady wetu, kutwa kwa mafundi kushonesha nguo. Misafara yake inatuletea foleni tu barabarani.
     
  14. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    batiki!
     
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kufukia dawa za kiganga.
     
  16. Triple A

    Triple A JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 646
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mm nilifikiri ni first lady wa hapa jf bana, fl wa jf upo?
     
  17. N

    Nafasi Member

    #17
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kwani First lady wa USA hana ''WAMA" yake kama wa kwetu hapa bongo?
     
  18. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Anapenda kuhutubia majukwaani kama mwanasiasa!
     
  19. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,092
    Likes Received: 11,345
    Trophy Points: 280
    Kwa iyo??
     
  20. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huyu wa kwetu kazi yake kubwa ni kupaka ina kwenye vidole na kutafuta fasheni za nguo ili aonekane yeye ni mke wa rais. Ndiyo tatizo la kuwa na rais mswahili na first lady mswahili.
     
Loading...