Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

First Lady yuko wapi???

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Katavi, Feb 9, 2011.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Muda huu ambapo serikali 'yao' inalalamikiwa, huyu mama hasikiki kabisa kama kile kipindi cha kampeni. Sijui nini kimemsibu!
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Alishamaliza kazi ya kitanda kwa kitanda, shuka kwa shuka.
     
  3. c

    chumakipate Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Yupo ikulu anakula kuku wakati maelfu hawana uhakika japo kipande cha muhogo
     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,939
    Likes Received: 1,077
    Trophy Points: 280
    nilidhani unamuulizia First Lady wa humu JF
     
  5. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Ataongea nn?
     
  6. E

    Elifasi Senior Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda WAMA kaulizie watakupa mda wa kumwona...
     
  7. M

    Masauni JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yuko kenya anajifunza lugha ya kiingereza
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaah! Huyu wa humu yupo siku zote.
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Ndio maandalizi ya kuwa rais wa tano nini!!
     
  10. n

    niweze JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    First lady wa nani? Mama Sit Katuibia na waarabu, Mama Mkapa ndio bepari na mwizi kupindukia na huyu Mama Kikwete ni first lady wa nani...msitupotezee muda humu, ujinga mtupu...hii ikulu ni kama vibanda vya casino.
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Hivi sasa anakula kuku kwa mrija, baada ya kazi ngumu ya kampeni.
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Kuwepo na kutokuwepo kwake hakuna impact yoyote kwa nchi, labda kwa mumewe!
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Yale aliyoahidi kuwa yatatekelezwa na mumewe, inabidi arudishe imani ya wananchi kwa mumewe.
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Kwani mama siti na mama anna walikuwa mafesti ledies wa nani.
     
  15. n

    niweze JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna wanawake wajinga wengi tu ndani ya ccm...chama kinawarudisha wanawake wengi kila mahali...ndugu yako akioelewa na mwanachama wa ccm mumtenge. Vichaa hao...brainwash
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Mbona wakati wa kampeni uwepo wake ulikuwa na impact kubwa, aliweza kubadili mawazo ya watu waliomchoka mume wake na wakawa na imani naye tena. Uwepo wake unaweza kusaidia hata akamshauri mume akaachia ngazi.....lol.
     
  17. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Alikuwa First Lady kipindi cha kwanza, kipindi hichi muungwana analeta kifaa kingine...just hold on...
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Labda huko kwenu Katavi...sehemu zingine ilikuwa akipita anaangusha tisheti barabarani ili watu wavutike kwenda umsikiliza, lakini haikusaidia!
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Ahahahahahaaahh!! Kuna pacha wangu kaolewa na katibu wa ccm wa wilaya, nimtenge!! It is not possible......lol....
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Alaaaah!! Kumbe.....
     
Loading...