Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

First Lady wa Cameroon

Discussion in 'Jamii Photos' started by Leornado, Feb 24, 2011.

  1. L

    Leornado JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    [​IMG]





    [​IMG]


    Raisi Biya wa Cameroon akiwa na Mkewe Chantal. First lady mrembo sana na kawasaidia wananchi wa Cameroon hasa wanawake na watoto na HIV+ people.

    Thanx Marios.
     
  2. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Huyu kakaa mdarakani muda gani..?Amezidi 15yrs...???Tuanzishe revolution..africa mpaka iwe na raisi wenye chini ya miaka 50 kama 30hivi ndio itaendelea.
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Mbona kama artificial fulani?
     
  4. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Genekai nakubaliana na wewe. Huo mzigo wa nywele siyo wa kawaida na kwa maoni yangu outdated style.

    Na hicho kiatu cha light green urefu wake (heels) haukukaa ki first lady ukizingatia na umri umekwenda kidogo
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Umeona eeh! full mkorogo.
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Yeah mkuu hata sijui kwanini baadhi ya mama zetu wanapenda sana kuwa tofauti na uhalisia wao kimuonekano!
     
  7. L

    Leornado JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Maelezo yanasema baba yake ni mzungu mfaransa na mama mkameruni. Kuvaa hivyo ni hulka yake ili kila anapokuwa awe spotted. Huo mzigo wa nyele ni identification ya 1st Lady huyo. She is only 40 years.
    [​IMG]

    Hii haijatulia, ist lady akiwa na Porno star Parisi Hilton???? why?
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,811
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    kha....muonekano wake unapiga kelele sana.....
    ka da Kiboga
     
  9. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Anapenda urembo uzeeeeni
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,811
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    hivi uzee unaanzia miaka mingapi.....?
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Uzee mwisho wake ni Chalinze mjini hakuna uzee. Miaka yake ni 90 na ushee kama ya Mugabe
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ha ha ha! da kiboga huyu huyu?
     
  13. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Kweli mkuu huyu artificial, kila kitu mpaka nywele:A S 13:!!!!
     
  14. Mpagama

    Mpagama Senior Member

    #14
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu umeanzia wapi ku-count hadi ukaishia kwenye nywele? Haahahahaaaaa, ila ni kweli imeboa.
     
  15. c

    chetuntu R I P

    #15
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Full mkorogo hata kama 0.5 jaman, wanawake wa West ukiwakuta wapenda mkorogo ni hatari. Na hizo nywele hapana kwa 1st lady.
     
  16. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mm!
     
  17. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    naogopa nywele zake za ndani zikiwa hivi huyu bibi!
     
  18. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hapana sio Mkorogo , huyo mama ni Bi-racial, baba yake ni mzungu wa France na dhani, ni mke wapili wa huyo raisi, baada ya kwanza kufa, ni alikua kicheche kabla ya kua firdt lady.
     
  19. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    dah wakubwa mnafaidi?
     
  20. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #20
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Duh!Shigongo ataacha athari kubwa sana kwa watanzania
     
Loading...