Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

First Lady USA aomba talaka

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Speaker, Apr 1, 2011.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni kutokana na kumfumania mme wake na demu white house
     
  2. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ni kichwa cha Habari ktk gazeti la Uhuru leo.
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Demu mwenyewe unajua ni nani? si miss Tanzania
     
  4. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Fools day, shit!
     
  5. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni first lady wa nchi ya Azania.
     
  6. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    :tape:
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hahaha,umenifurahisha kweli na gazeti la udaku
     
  8. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    na leo asubuhi nimesikia kuwa MESSI kaja kupata kikombe kwa babu
     
Loading...