Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

First Lady Salma Kikwete

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kivumah, Mar 22, 2011.

  1. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...Wanajamvi, hivi first lady wa nji hii yupo wapi?, protokali zinataka Rais aapambatane nae katika ziara anazofanya, lakini ni muda mrefu sasa JK yupo peke yake katika ziara mbalimbali alizofanya recently. Mwanajamvi Anayejua alipo M/kiti wa WAMA atujuze hapa
     
  2. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inaonekana maneno makali aliyoambiwa wakati wa kampeni yamemlazimisha kubadilika! Pili inasemekana kuna bifu la kuletewa bi mdogo!!!!
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ni kweli inauma sana, ni sawa na wewe uambiwe mkeo anachukuliwa na jamaa fulani au jirani yako, lazima ujiulize maswali mengi kama si kutamani kuua mtu.
     
  4. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
     
  5. p

    pat john JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikia JK anaye Mwarabu wa Iringa
     
  6. d

    damn JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
     
  7. L

    LAT JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
     
  8. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Protokali gani hiyo nawe tunaomba utujuze.
     
  9. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa ndugu yangu huu mfumo wa wake wengi unatakiwa ufe kuwapa haki akina mama,mi siuupendi na unadhalilisha akina mama,yaani we angalia usiku kucha mama analala peke yake na anajua kabisa jamaa kaaenda kwa bi mdogo kuchakachua inauma sana,hivi ingekuwa kwetu wanaume ingekuwaje mama aolewe na jamaa wawili leo anakuaga ni zamu ya mwenzako,ungejisikiaje,?jibu utakalo pata ndivyo inavyokuwa kwa wanawake,
     
  10. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,834
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    siku tatu zilizopita nilimuona JNIA akiwasili toka marekani. nami nahisi kuna bifu la chini chini. cha muhimu mkwere kasha pata second term hana umuhimu wa kuandamana nae tena.
     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Labda nae kaolewa kwingine,kwani haruhusiwi?

    Kama ni legal kwa mumewe kuwa na wake wengi kwanini nae asiruhusiwe otherwise
     
  12. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,054
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    nimesikia toka katika familia ya ASAS [iringa ambako mkwere ameopoa toto (24yrs)] kuwa atakuwa huku kupumzika kipindi cha pasaka...na atakikaa ruaha Nesheno pak
     
  13. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huyo mwalimu nasikia kamununua mkwere kwani alifanya kampeni zen akapindekeza watu zake "mashemeji" kuwa mawaziri. Lakin wakawatosa mfano mbunge wa nzega, kikwangara ambane ni doctor wa salma, alitaka awe afya
     
  14. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
     
  15. M

    Mchekechoni JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    teh...teh...ngoja nimpigie kama atapokea, akipotezea ujue kanuna kwa kuweka mastori yake hapa jf
     
  16. doup

    doup JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nasikia kajifungua, hizi yeti nimezipata jana hata mimi mwenyewe sikuuamini. leo naona wanajamvi mnadodosa labda kuna ukweli
     
  17. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siku anachukua fomu za kugombea urais pale dodoma, alitangaza hadharani kuwa hataoa tena, yeye na Salma, Salma na yeye. Safari za nje ameambatana nae, hajajifungua na hana ujauzito, anakula BATA tu
     
  18. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa kama haonekani inatuhusu nini sisi watanzania?

    Katika uongozi wa nchi ya tanzania kwa mujibu wa katiba mke wa rais hana nafasi yeyote. Kujitokeza kwake kwa kiongozi wa umma ni kujipendekeza tu.


    Kwanza Salma watoto wake bado ni wadogo hivyo wanahitaji kuwa na mama yao kwa muda mrefu. Akae na watoto.
     
  19. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    24 years???? :washing:
     
  20. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,259
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    mara mtoto wa zakia,tena dada wa rostam sasa tena iringa naona tumempata mfalme mswati wa tanzania
     
Loading...