Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

First Lady Protection.......

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BIN BOR, Jan 6, 2011.

  1. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani ukiwa kwenye harakati, jaribu kumuweka misus sehemu salama na kama ni mama; basi muweke bamsap sehemu tulivu maana baana ya kasheshe ndiye wa kukutuliza. Hawa polisi walivyomfakamia Josephine wa Slaa utadhani walipewa maelekezo mahsusi! Tena mama tumboni kuna nanilio na polisi hata hilo hawakujali. Jamani walindeni first ladies wenu........harakati zinaendelea........
     
Loading...