Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

First lady anaahidi barabara ya Lami Mkata-Kilosa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MIGNON, Oct 27, 2010.

  1. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,881
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    Nimepata habari ya kuwa First lady alikuwa Kilosa jana na katika kijiji cha Kimamba aliahidi barabara y alami njia ya Mkata na pia vijiji vyote vya Kilosa kupatiwa maji.
    hili ni jimbo la Mkulo.
     
  2. K

    KIURE Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: May 8, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo mama toka akiwa mwalimu na mwananchama wa CWT alikuwa na kiherehere sana! Hebu waulize CWT wakupe michapo yake alipokuwa anahudhuria vikao na semna za vyama vya wafanyakazi. Zero brain huyo!
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    ha!ha!ha!ha!haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!

    Mrs. Mkwere naye! Duh!
     
  4. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,698
    Likes Received: 9,363
    Trophy Points: 280
    Wazee wanasema ukitaka kupima akili za mume angalia matendo ya mkewe
     
  5. M

    Mnyalu wa Kweli JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 233
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Hayo ndiyo tunayotegemea kuyaona pale urais unapogeuka kuwa ni suala la kifamilia. Sijui wanasayansi wanaosema rais ni Institution wanamaanisha nini. :israel:



    Hakuna Marefu Yasiyokuwa na Ncha
     
  6. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi sielewi kama nchi inatawaliwa na JK au Riz1 na mama yeke. Jamani anayejua anisaidie huyu mama atapata wapi budget?
     
  7. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    No comment

     
  8. Mkosoaji

    Mkosoaji JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Makubwa haya.
     
  9. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
     
  10. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Rais wa Nchi inapokosa msimamo mambo kama haya hutawala....si ajabu kesho ukasikia House girl wa Kikwete aahidi shule mashine ya kuosha sahani!
     
  11. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45

    Hana mamlaka ya kuahidi chochote, kwanza si alistaili kuambatana na mwenzie Mr Kikwete kipindi hichi, au atamfichia jamaa white? nadhani mnanielewa mliowahi kucheza pool
     
  12. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45

    Anatoa VODACOM
     
  13. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Khaa..!
    Kumbe naye anakusanya kodi.?
    Ukilewa madaraka unadhani nchi ni kampuni yako..
     
  14. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Eheeeeeeeeeeeeeee!
     
  15. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Haaaaaa Haaaaaaaa !!! duu sina mbavu hapooooo .......!!!!
     
  16. TGS D

    TGS D Senior Member

    #16
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah, Mkuu Chakaza, hii imekaa vizuri!
     
  17. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sasa hivi hizi ahadi wanajiropokea tu hata hazina maana, sijui hata wanaelewa wanasema nini. bado utasikia watoto nao wataanza kuropoka ahadi
     
  18. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2010
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Si mnakumbuka mumewe alimsifu katika hotuba yake ya kwanza baada ya kuingia madarakani kwamba hata yeye alimshangaa jinsi alivyofanya kazi kubwa ya kumpigia kampeni? Mgema akisifiwa....tembo hulitia maji. Maskini mama wa watu akafikiri wantanzania mlifurahia sana kazi yake sasa anataka kuvunja rekodi yake ili, na pengine kuwafunika wenzie:tape:!!!
     
  19. K

    Kudadadeki Member

    #19
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG] Originally Posted by Chakaza [​IMG]
    Wazee wanasema ukitaka kupima akili za mume angalia matendo ya mkewe


    Du, Chakaza wewe ni noma Mazee !!!
     
  20. s

    samvande2002 JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 407
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    duh, kaaazii kweli kweli
     
Loading...