Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

First eleven ya jf

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by hashycool, Dec 10, 2010.

  1. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    gk...mzee mwanakijiji
    lb...rutashubanyuma
    rb..arsene wenger
    cb..kaka kiiza
    cb..acid
    dm.paka mweusi
    lwb..mlalahoi
    rwb..EL TORO
    cm..malaria sugu
    ss..rev masanilo


    coach...invisible

    referees
    mod 1
    mod 2


    cheer leaders
    rose1980
    maria rosa
    fab
    afrodenz
    dena ams
    first lady
    wise lady
    preta
    mwanajamii
     
  2. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    dah mkuu umeniweka ubao? nahama timu. nahamia michuzi kwa loan
     
  3. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    nina wasiwasi na malaria sugu kutufungisha....kama vipi hamalizi 30 za mwanzo
     
  4. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,503
    Likes Received: 1,733
    Trophy Points: 280
    We timu yako si ile ya dawa ambayo ilicheza mechi na magonjwa.......???
     
  5. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    acha niwarm up. hili kocha letu mara linakupiga ban. nizamu ni muhim. na huyo golkeeper mwanakijiji si ataimba mashairi golini huyo?
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    hawa wa mwanzo wamekomalia lakini wengi utaoona wanachemsha dakika za mwanzo....wengi vitambi!
     
  7. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    nilihama baada ya kupigwa bao na mjomba ukimwi.
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Daktari wa Timu....: Asprin akiwa huku Martenity Ward
     
  9. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    aahaaa....natamani kumuona maria roza na kisketi chake akishangilia!!!!
     
  10. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hehehehe kwa ninavyomuelewa huyu dada anaweza akapandwa na mzuka akavua nguo zote.
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Kweli hamnipendi yaani hata ugolikipa mmeninyima, jamani nimekuwa golikipa tangu primary, nkaja secondari zote ordinary na high, nkaenda chuo ya kwanza nkiwa golini, niko chuo ya pili bado nadaka but hapa jamvini mnaninyima hata ureserve? Saweni!
     
  12. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    wewe utafua jezi baada ya mechi.
     
  13. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hupati namba huko.

    labda uwe fisadi
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Dec 10, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    nipeni nafasi hata kwny kamati ya ufundi.
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Unaweza ondoa jina langu? Thanks
     
  16. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Aliyepanga timu nina mashaka naye, yaani Malaria sugu apate namba Paka Jimmy akose, mmh! kuna namna hapa!

    Mie nitabeba jezi za wachezaji wote isipokuwa ya Malaria sugu manake nina wasiwasi atadaka mpira makusudi ndani ya kumi na nane ili tupigwe penalty!
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Dec 10, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mpwa yaani wewe upo sambamba na MS duh
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nimeliona hilo! Na nimeisha ripoti kwa MOD kwi kwi kwi kwi
     
  19. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #19
    Dec 10, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145


    Ha ha ha! mchungaji hutaki kuongoza safu ya mashambulizi ukisaidiana na Malaria sugu....ha ha ha, wewe bwana ubaki tu na title yako ya JF peace prize winner inatosha, kujihusisha na hizi timu ambazo hata malaria sugu yumo, itashusha sana karama yako ya kichungaji na baadae kondoo wanaweza kukukimbia.
     
  20. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #20
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    NYONGEZA KWENYE USHANGILIAJI................PRETA kiongozi wa mikakati ya ushingiliaji

    Pia kamati ya "Ufundi" .....Dar-es-Salaam na "ThinkTwice"
     
Loading...